|
Floriana
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 27/01/2024 |
Santa Lucia FC
|
Nhận định Floriana vs Santa Lucia FC, 20h00 ngày 27/01
| 27.01.2024 | VĐQG Malta | Floriana | 2 - 0 | Santa Lucia FC |
| 17.09.2023 | VĐQG Malta | Santa Lucia FC | 0 - 4 | Floriana |
| 02.04.2023 | VĐQG Malta | Santa Lucia FC | 0 - 2 | Floriana |
| 05.11.2022 | VĐQG Malta | Floriana | 1 - 0 | Santa Lucia FC |
| 11.12.2021 | VĐQG Malta | Santa Lucia FC | 1 - 3 | Floriana |
| 15.08.2021 | VĐQG Malta | Floriana | 2 - 2 | Santa Lucia FC |
| 06.02.2021 | VĐQG Malta | Floriana | 1 - 1 | Santa Lucia FC |
| 17.10.2020 | VĐQG Malta | Santa Lucia FC | 2 - 1 | Floriana |
| 07.12.2019 | VĐQG Malta | Floriana | 2 - 1 | Santa Lucia FC |
Số liệu thống kê về Floriana gặp Santa Lucia FC phong độ
Floriana
Santa Lucia FC
Tỷ lệ trận Floriana vs Santa Lucia FC
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.80*0 : 1 1/2*0.90 | 0.76*2 1/2*0.94 |
| Hiệp 1 | 1.00*0 : 3/4*0.70 | 0.68*1*-0.98 |
Thắng: 1.22 - Hòa: 4.75 - Thua: 8.40
Nhận định kèo Floriana gặp Santa Lucia FC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất Floriana 66% thắng, hòa 22%, thua 11%, trận gần nhất vào ngày 27/01/2024 kết thúc với tỷ số Floriana 2 - 0 Santa Lucia FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Floriana họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Santa Lucia FC thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Floriana vs Santa Lucia FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|