VĐQG Lithuania, Vòng 11
FK Suduva
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 21:00 ngày 28/04/2024

VMFD Zalgiris

Nhận định FK Suduva vs VMFD Zalgiris, 21h00 ngày 28/04

10.10.2026 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva
13.09.2026 VĐQG Lithuania FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris
10.05.2026 VĐQG Lithuania FK Suduva 1 - 1 VMFD Zalgiris
11.03.2026 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 1 - 0 FK Suduva
29.09.2025 VĐQG Lithuania FK Suduva 1 - 3 VMFD Zalgiris
07.08.2025 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 1 - 0 FK Suduva
19.06.2025 VĐQG Lithuania FK Suduva 2 - 2 VMFD Zalgiris
16.04.2025 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 3 - 0 FK Suduva
25.08.2024 VĐQG Lithuania FK Suduva 1 - 1 VMFD Zalgiris
23.06.2024 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva

Số liệu thống kê về FK Suduva gặp VMFD Zalgiris phong độ

FK Suduva

19/10/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 1 FK Kauno Zalgiris

L

10/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva

L

29/09/2026 Giao Hữu CLB

Jagiellonia 5 - 0 FK Suduva

L

20/09/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Suduva

D

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D
Sân nhà

19/10/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 1 FK Kauno Zalgiris

L

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D

23/08/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 2 - 0 FK Panevezys

W

20/07/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 5 - 1 Hegelmann Litauen

W

06/07/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 TransINVEST

D
VMFD Zalgiris

18/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 1 Hegelmann Litauen

W

10/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva

W

19/09/2026 VĐQG Lithuania

TransINVEST 3 - 0 VMFD Zalgiris

L

16/09/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 3 - 2 FK Kauno Zalgiris

W

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D
Sân khách

19/09/2026 VĐQG Lithuania

TransINVEST 3 - 0 VMFD Zalgiris

L

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D

30/08/2026 VĐQG Lithuania

FK Panevezys 2 - 0 VMFD Zalgiris

L

14/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Hajduk Split 4 - 0 VMFD Zalgiris

L

27/07/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 2 - 3 VMFD Zalgiris

W

Tỷ lệ trận FK Suduva vs VMFD Zalgiris

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.98*1 : 0*0.86 1.00*2 1/2*0.82
Hiệp 1 0.74*1/2 : 0*-0.91 0.96*1*0.86
Châu Âu

Thắng: 5.90 - Hòa: 4.00 - Thua: 1.47

Nhận định kèo FK Suduva gặp VMFD Zalgiris chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FK Suduva chưa thắng trận nào , hòa 40%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 10/10/2026 kết thúc với tỷ số VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FK Suduva họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của VMFD Zalgiris thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận FK Suduva vs VMFD Zalgiris

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv