|
FK Novi Pazar
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 17/02/2024 |
Crvena Zvezda
|
Nhận định FK Novi Pazar vs Crvena Zvezda, 20h00 ngày 17/02
| 09.05.2026 | VĐQG Serbia | Crvena Zvezda | 1 - 2 | FK Novi Pazar |
| 05.03.2026 | Cúp Serbia | FK Novi Pazar | 0 - 2 | Crvena Zvezda |
| 07.02.2026 | VĐQG Serbia | Crvena Zvezda | 5 - 0 | FK Novi Pazar |
| 01.09.2025 | VĐQG Serbia | FK Novi Pazar | 1 - 5 | Crvena Zvezda |
| 17.05.2025 | VĐQG Serbia | FK Novi Pazar | 3 - 3 | Crvena Zvezda |
| 03.04.2025 | Cúp Serbia | Crvena Zvezda | 2 - 1 | FK Novi Pazar |
| 15.12.2024 | VĐQG Serbia | FK Novi Pazar | 1 - 7 | Crvena Zvezda |
| 11.08.2024 | VĐQG Serbia | Crvena Zvezda | 4 - 1 | FK Novi Pazar |
| 17.02.2024 | VĐQG Serbia | FK Novi Pazar | 0 - 3 | Crvena Zvezda |
| 03.09.2023 | VĐQG Serbia | Crvena Zvezda | 2 - 1 | FK Novi Pazar |
Số liệu thống kê về FK Novi Pazar gặp Crvena Zvezda phong độ
FK Novi Pazar
Crvena Zvezda
Tỷ lệ trận FK Novi Pazar vs Crvena Zvezda
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.89*1 1/4 : 0*0.70 | 0.86*2 3/4*0.94 |
| Hiệp 1 | 1.00*1/2 : 0*0.82 | -0.93*1 1/4*0.72 |
Thắng: 7.70 - Hòa: 4.85 - Thua: 1.28
Nhận định kèo FK Novi Pazar gặp Crvena Zvezda chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FK Novi Pazar 10% thắng, hòa 10%, thua 80%, trận gần nhất vào ngày 09/05/2026 kết thúc với tỷ số Crvena Zvezda 1 - 2 FK Novi Pazar.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FK Novi Pazar họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Crvena Zvezda thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận FK Novi Pazar vs Crvena Zvezda
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|