VĐQG New Zealand, Vòng 1
Ferrymead Bays FC
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 10:30 ngày 26/09/2026

Eastern Suburbs (NZL)

Nhận định Ferrymead Bays FC vs Eastern Suburbs (NZL), 10h30 ngày 26/09

Số liệu thống kê về Ferrymead Bays FC gặp Eastern Suburbs (NZL) phong độ

Ferrymead Bays FC

30/08/2026 VĐQG New Zealand

Ferrymead Bays FC 2 - 1 Dunedin City Royals

W

22/08/2026 VĐQG New Zealand

Ferrymead Bays FC 5 - 0 Nelson Suburbs FC

W
Sân nhà

30/08/2026 VĐQG New Zealand

Ferrymead Bays FC 2 - 1 Dunedin City Royals

W

22/08/2026 VĐQG New Zealand

Ferrymead Bays FC 5 - 0 Nelson Suburbs FC

W
Eastern Suburbs (NZL)

29/08/2026 VĐQG New Zealand

Eastern Suburbs (NZL) 3 - 0 Auckland FC Reserves

W

22/08/2026 VĐQG New Zealand

Eastern Suburbs (NZL) 1 - 1 East Coast Bays

D

15/08/2026 VĐQG New Zealand

Bay Olympic FC 1 - 5 Eastern Suburbs (NZL)

W

08/08/2026 VĐQG New Zealand

Eastern Suburbs (NZL) 4 - 1 Fencibles United AFC

W

14/03/2021 VĐQG New Zealand

Auckland City 2 - 1 Eastern Suburbs (NZL)

L
Sân khách

15/08/2026 VĐQG New Zealand

Bay Olympic FC 1 - 5 Eastern Suburbs (NZL)

W

14/03/2021 VĐQG New Zealand

Auckland City 2 - 1 Eastern Suburbs (NZL)

L

10/03/2021 VĐQG New Zealand

Hawke's Bay 1 - 2 Eastern Suburbs (NZL)

W

13/02/2021 VĐQG New Zealand

Team Wellington 7 - 0 Eastern Suburbs (NZL)

L

06/02/2021 VĐQG New Zealand

Waitakare Utd 4 - 0 Eastern Suburbs (NZL)

L

Tỷ lệ trận Ferrymead Bays FC vs Eastern Suburbs (NZL)

Nhận định kèo Ferrymead Bays FC gặp Eastern Suburbs (NZL) chi tiết

Hai đội chưa từng gặp nhau trước đây

Số liệu thống kê phong độ, 2 trận sân nhà gần đây của Ferrymead Bays FC họ thắng 2 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Eastern Suburbs (NZL) thắng 2 hòa 0 và thua 3

Thống kê sau trận Ferrymead Bays FC vs Eastern Suburbs (NZL)

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://ukr-football.net/kèo nhà cáikết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbkeonhacai123bEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso66xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game bai