|
FC Zhenis
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 16:00 ngày 04/05/2024 |
Yelimay Semey
|
Nhận định FC Zhenis vs Yelimay Semey, 16h00 ngày 04/05
| 23.05.2026 | VĐQG Kazakhstan | Yelimay Semey | 2 - 1 | FC Zhenis |
| 19.07.2025 | VĐQG Kazakhstan | Yelimay Semey | 1 - 2 | FC Zhenis |
| 20.04.2025 | VĐQG Kazakhstan | FC Zhenis | 0 - 1 | Yelimay Semey |
| 27.07.2024 | VĐQG Kazakhstan | Yelimay Semey | 1 - 0 | FC Zhenis |
| 04.05.2024 | VĐQG Kazakhstan | FC Zhenis | 1 - 2 | Yelimay Semey |
Số liệu thống kê về FC Zhenis gặp Yelimay Semey phong độ
FC Zhenis
Yelimay Semey
Tỷ lệ trận FC Zhenis vs Yelimay Semey
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.82*1/4 : 0*0.94 | 0.83*2 1/4*0.93 |
Thắng: 2.84 - Hòa: 2.17 - Thua: 3.25
Nhận định kèo FC Zhenis gặp Yelimay Semey chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất FC Zhenis 20% thắng, thua 80%, trận gần nhất vào ngày 23/05/2026 kết thúc với tỷ số Yelimay Semey 2 - 1 FC Zhenis.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FC Zhenis họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Yelimay Semey thắng 2 hòa 2 và thua 1
Thống kê sau trận FC Zhenis vs Yelimay Semey
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|