|
FC Seoul
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 14:30 ngày 16/03/2024 |
Jeju Utd
|
Nhận định FC Seoul vs Jeju Utd, 14h30 ngày 16/03
| 10.10.2026 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 2 - 1 | Jeju Utd |
| 09.05.2026 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 2 - 1 | FC Seoul |
| 15.03.2026 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 1 - 2 | FC Seoul |
| 23.07.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 3 - 2 | FC Seoul |
| 31.05.2025 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 1 - 3 | Jeju Utd |
| 15.02.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 2 - 0 | FC Seoul |
| 16.08.2024 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 1 - 0 | Jeju Utd |
| 06.07.2024 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 3 - 2 | FC Seoul |
| 16.03.2024 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 2 - 0 | Jeju Utd |
| 11.11.2023 | VĐQG Hàn Quốc | Jeju Utd | 0 - 0 | FC Seoul |
Số liệu thống kê về FC Seoul gặp Jeju Utd phong độ
FC Seoul
Jeju Utd
Tỷ lệ trận FC Seoul vs Jeju Utd
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.95*0 : 1/4*0.85 | 0.84*2 1/4*-0.97 |
| Hiệp 1 | 0.75*0 : 0*-0.88 | 0.70*3/4*-0.85 |
Thắng: 2.34 - Hòa: 3.20 - Thua: 2.90
Nhận định kèo FC Seoul gặp Jeju Utd chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FC Seoul 40% thắng, hòa 10%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 10/10/2026 kết thúc với tỷ số FC Seoul 2 - 1 Jeju Utd.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FC Seoul họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Jeju Utd thắng 2 hòa 1 và thua 2
Châu Á: -0.97*0 : 1/4*0.85
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SEUL khi thắng 18/33 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : SEUL
Tài xỉu: 0.89*2 1/4*0.98
4/5 trận gần đây của SEUL có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của JEJU cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận FC Seoul vs Jeju Utd
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|