|
FC Seoul
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 17:30 ngày 26/06/2024 |
Gangwon
|
Nhận định FC Seoul vs Gangwon, 17h30 ngày 26/06
| 12.07.2026 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 0 - 0 | Gangwon |
| 25.04.2026 | VĐQG Hàn Quốc | Gangwon | 1 - 2 | FC Seoul |
| 26.10.2025 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 4 - 2 | Gangwon |
| 13.09.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Gangwon | 3 - 2 | FC Seoul |
| 17.06.2025 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 1 - 1 | Gangwon |
| 15.03.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Gangwon | 0 - 1 | FC Seoul |
| 20.10.2024 | VĐQG Hàn Quốc | Gangwon | 1 - 0 | FC Seoul |
| 24.08.2024 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 2 - 0 | Gangwon |
| 26.06.2024 | VĐQG Hàn Quốc | FC Seoul | 2 - 0 | Gangwon |
| 19.06.2024 | Cúp FA Hàn Quốc | FC Seoul | 0 - 0 | Gangwon |
Số liệu thống kê về FC Seoul gặp Gangwon phong độ
FC Seoul
Gangwon
Tỷ lệ trận FC Seoul vs Gangwon
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.96*0 : 1/2*0.84 | 0.95*2 1/2*0.92 |
| Hiệp 1 | -0.81*0 : 1/4*0.69 | 0.62*3/4*-0.75 |
Thắng: 2.04 - Hòa: 3.45 - Thua: 3.35
Nhận định kèo FC Seoul gặp Gangwon chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FC Seoul 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 12/07/2026 kết thúc với tỷ số FC Seoul 0 - 0 Gangwon.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FC Seoul họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Gangwon thắng 1 hòa 3 và thua 1
Châu Á: 0.82*0 : 1/4*-0.94
SEUL đang chơi KHÔNG TỐT (thua 4/6 trận sân nhà gần đây). Mặt khác, GWON thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).
Dự đoán : GWON
Tài xỉu: -0.98*2 1/2*0.85
3/5 trận gần đây của SEUL có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của GWON cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận FC Seoul vs Gangwon
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|