Cúp FA Hàn Quốc, Vòng 3
FC Mokpo
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 17:00 ngày 17/04/2024

Bucheon 1995

Nhận định FC Mokpo vs Bucheon 1995, 17h00 ngày 17/04

17.04.2024 Cúp FA Hàn Quốc FC Mokpo 1 - 2 Bucheon 1995

Số liệu thống kê về FC Mokpo gặp Bucheon 1995 phong độ

FC Mokpo

11/10/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

Gyeongju KHNP 1 - 1 FC Mokpo

D

04/10/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 3 - 1 Busan Transp.

W

13/09/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

Jeonbuk H.Motor B 1 - 3 FC Mokpo

W

06/09/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 0 - 1 Chuncheon FC

L

30/08/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 1 - 0 Yeoju FC

W
Sân nhà

04/10/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 3 - 1 Busan Transp.

W

06/09/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 0 - 1 Chuncheon FC

L

30/08/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 1 - 0 Yeoju FC

W

11/07/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 2 - 1 FC Gangneung

W

07/06/2026 Hạng 3 Hàn Quốc

FC Mokpo 0 - 0 Yangpyeong

D
Bucheon 1995

17/10/2026 VĐQG Hàn Quốc

Ulsan Hyundai 2 - 1 Bucheon 1995

L

09/10/2026 VĐQG Hàn Quốc

Gangwon 2 - 0 Bucheon 1995

L

19/09/2026 VĐQG Hàn Quốc

Bucheon 1995 0 - 2 Gimcheon Sangmu

L

12/09/2026 VĐQG Hàn Quốc

Bucheon 1995 2 - 2 Jeju Utd

D

08/09/2026 VĐQG Hàn Quốc

Incheon Utd 2 - 1 Bucheon 1995

L
Sân khách

17/10/2026 VĐQG Hàn Quốc

Ulsan Hyundai 2 - 1 Bucheon 1995

L

09/10/2026 VĐQG Hàn Quốc

Gangwon 2 - 0 Bucheon 1995

L

08/09/2026 VĐQG Hàn Quốc

Incheon Utd 2 - 1 Bucheon 1995

L

25/08/2026 VĐQG Hàn Quốc

FC Seoul 1 - 0 Bucheon 1995

L

22/08/2026 VĐQG Hàn Quốc

Pohang Steelers 3 - 0 Bucheon 1995

L

Tỷ lệ trận FC Mokpo vs Bucheon 1995

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.95*1/2 : 0*0.87 0.94*2 1/2*0.86
Hiệp 1 0.80*1/4 : 0*-0.98 0.90*1*0.90
Châu Âu

Thắng: 3.60 - Hòa: 3.50 - Thua: 1.87

Nhận định kèo FC Mokpo gặp Bucheon 1995 chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất FC Mokpo chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 17/04/2024 kết thúc với tỷ số FC Mokpo 1 - 2 Bucheon 1995.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FC Mokpo họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Bucheon 1995 thắng 0 hòa 0 và thua 5

Thống kê sau trận FC Mokpo vs Bucheon 1995

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv