|
FC Cilicia
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 18:00 ngày 10/03/2024 |
Shirak
|
Nhận định FC Cilicia vs Shirak, 18h00 ngày 10/03
| 10.03.2024 | Cúp Armenia | FC Cilicia | 0 - 1 | Shirak |
Số liệu thống kê về FC Cilicia gặp Shirak phong độ
FC Cilicia
Shirak
Tỷ lệ trận FC Cilicia vs Shirak
Nhận định kèo FC Cilicia gặp Shirak chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất FC Cilicia chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 10/03/2024 kết thúc với tỷ số FC Cilicia 0 - 1 Shirak.
Số liệu thống kê phong độ, 1 trận sân nhà gần đây của FC Cilicia họ thắng 0 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Shirak thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận FC Cilicia vs Shirak
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|