|
FC Balti
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:00 ngày 26/07/2026 |
Dacia Buiucani
|
Nhận định FC Balti vs Dacia Buiucani, 00h00 ngày 26/07
| 13.09.2026 | VĐQG Moldova | Dacia Buiucani | 3 - 0 | FC Balti |
| 26.07.2026 | VĐQG Moldova | FC Balti | 1 - 4 | Dacia Buiucani |
| 18.05.2026 | VĐQG Moldova | FC Balti | 0 - 0 | Dacia Buiucani |
| 11.04.2026 | VĐQG Moldova | Dacia Buiucani | 1 - 2 | FC Balti |
| 18.10.2025 | VĐQG Moldova | FC Balti | 2 - 0 | Dacia Buiucani |
| 16.08.2025 | VĐQG Moldova | Dacia Buiucani | 2 - 3 | FC Balti |
| 29.06.2025 | VĐQG Moldova | FC Balti | 0 - 0 | Dacia Buiucani |
| 05.10.2024 | VĐQG Moldova | Dacia Buiucani | 1 - 1 | FC Balti |
| 11.08.2024 | VĐQG Moldova | FC Balti | 0 - 0 | Dacia Buiucani |
| 11.05.2024 | VĐQG Moldova | FC Balti | 2 - 2 | Dacia Buiucani |
Số liệu thống kê về FC Balti gặp Dacia Buiucani phong độ
FC Balti
Dacia Buiucani
Tỷ lệ trận FC Balti vs Dacia Buiucani
Nhận định kèo FC Balti gặp Dacia Buiucani chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FC Balti 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 13/09/2026 kết thúc với tỷ số Dacia Buiucani 3 - 0 FC Balti.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FC Balti họ thắng 0 hòa 1 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Dacia Buiucani thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận FC Balti vs Dacia Buiucani
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|