|
Esbjerg FB
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 19:00 ngày 12/05/2024 |
Roskilde
|
Nhận định Esbjerg FB vs Roskilde, 19h00 ngày 12/05
| 10.11.2024 | Hạng 2 Đan Mạch | Esbjerg FB | 2 - 0 | Roskilde |
| 31.08.2024 | Hạng 2 Đan Mạch | Roskilde | 1 - 2 | Esbjerg FB |
| 08.06.2024 | Hạng 3 Đan Mạch | Roskilde | 2 - 2 | Esbjerg FB |
| 12.05.2024 | Hạng 3 Đan Mạch | Esbjerg FB | 3 - 2 | Roskilde |
| 28.03.2024 | Hạng 3 Đan Mạch | Esbjerg FB | 4 - 2 | Roskilde |
| 30.09.2023 | Hạng 3 Đan Mạch | Roskilde | 3 - 3 | Esbjerg FB |
| 05.05.2018 | Hạng 2 Đan Mạch | Esbjerg FB | 2 - 1 | Roskilde |
| 12.11.2017 | Hạng 2 Đan Mạch | Roskilde | 0 - 4 | Esbjerg FB |
| 10.09.2017 | Hạng 2 Đan Mạch | Esbjerg FB | 2 - 2 | Roskilde |
Số liệu thống kê về Esbjerg FB gặp Roskilde phong độ
Esbjerg FB
Roskilde
Tỷ lệ trận Esbjerg FB vs Roskilde
Nhận định kèo Esbjerg FB gặp Roskilde chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất Esbjerg FB 66% thắng, hòa 33%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 10/11/2024 kết thúc với tỷ số Esbjerg FB 2 - 0 Roskilde.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Esbjerg FB họ thắng 0 hòa 3 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Roskilde thắng 1 hòa 4 và thua 0
Thống kê sau trận Esbjerg FB vs Roskilde
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|