|
Ehime FC
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 13:00 ngày 20/03/2024 |
V-Varen Nagasaki
|
Nhận định Ehime FC vs V-Varen Nagasaki, 13h00 ngày 20/03
| 08.11.2025 | Hạng 2 Nhật Bản | Ehime FC | 0 - 4 | V-Varen Nagasaki |
| 03.05.2025 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 1 | Ehime FC |
| 10.11.2024 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 5 - 2 | Ehime FC |
| 20.03.2024 | Hạng 2 Nhật Bản | Ehime FC | 1 - 2 | V-Varen Nagasaki |
| 06.03.2024 | Liên Đoàn Nhật Bản | Ehime FC | 3 - 3 | V-Varen Nagasaki |
| 10.10.2021 | Hạng 2 Nhật Bản | Ehime FC | 0 - 2 | V-Varen Nagasaki |
| 13.03.2021 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 1 | Ehime FC |
| 21.10.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | Ehime FC | 1 - 4 | V-Varen Nagasaki |
| 11.07.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 2 - 0 | Ehime FC |
| 31.07.2019 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 4 | Ehime FC |
Số liệu thống kê về Ehime FC gặp V-Varen Nagasaki phong độ
Ehime FC
V-Varen Nagasaki
Tỷ lệ trận Ehime FC vs V-Varen Nagasaki
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.86*1/4 : 0*-0.96 | 0.88*2 1/2*0.99 |
| Hiệp 1 | -0.90*0 : 0*0.77 | 0.92*1*0.95 |
Thắng: 2.82 - Hòa: 3.40 - Thua: 2.31
Nhận định kèo Ehime FC gặp V-Varen Nagasaki chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Ehime FC 10% thắng, hòa 30%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 08/11/2025 kết thúc với tỷ số Ehime FC 0 - 4 V-Varen Nagasaki.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ehime FC họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của V-Varen Nagasaki thắng 0 hòa 1 và thua 4
Châu Á: 0.86*1/4 : 0*-0.98
EHI thi đấu thất thường: thua 2/4 trận gần nhất. Ngược lại, NAGA chơi khởi sắc khi thắng 2/3 trận vừa qua.
Dự đoán : NAGA
Tài xỉu: 0.90*2 1/2*0.97
3/5 trận gần đây của EHI có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Ehime FC vs V-Varen Nagasaki
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|