VĐQG Síp, Vòng Play Off 2
Doxa Katokopia
1
VS
4

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 23:00 ngày 02/03/2024

Karmiotissa Pol.

Nhận định Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol., 23h00 ngày 02/03

13.04.2024 VĐQG Síp Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia
02.03.2024 VĐQG Síp Doxa Katokopia 1 - 4 Karmiotissa Pol.
15.02.2024 VĐQG Síp Karmiotissa Pol. 3 - 1 Doxa Katokopia
28.11.2023 VĐQG Síp Doxa Katokopia 2 - 2 Karmiotissa Pol.
03.05.2023 VĐQG Síp Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia
17.03.2023 VĐQG Síp Doxa Katokopia 2 - 0 Karmiotissa Pol.
25.02.2023 VĐQG Síp Doxa Katokopia 3 - 2 Karmiotissa Pol.
26.11.2022 VĐQG Síp Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia
09.08.2022 Giao Hữu CLB Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia
28.07.2021 Giao Hữu CLB Doxa Katokopia 2 - 0 Karmiotissa Pol.

Số liệu thống kê về Doxa Katokopia gặp Karmiotissa Pol. phong độ

Doxa Katokopia

02/10/2024 Cúp Síp

Nea Salamina 1 - 0 Doxa Katokopia

L

10/05/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 6 - 3 Ethnikos Achnas

W

07/05/2024 VĐQG Síp

Othellos Athienou 3 - 0 Doxa Katokopia

L

29/04/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 2 - 2 AEL Limassol

D

23/04/2024 VĐQG Síp

AE Zakakiou 2 - 3 Doxa Katokopia

W
Sân nhà

10/05/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 6 - 3 Ethnikos Achnas

W

29/04/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 2 - 2 AEL Limassol

D

19/04/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 1 - 0 Nea Salamina

W

06/04/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 0 - 2 Apollon Limassol

L

30/03/2024 VĐQG Síp

Doxa Katokopia 0 - 1 Othellos Athienou

L
Karmiotissa Pol.

01/10/2026 Giao Hữu CLB

Karmiotissa Pol. 0 - 1 Omonia.Maiou

L

20/09/2026 VĐQG Síp

Aris Limassol 0 - 0 Karmiotissa Pol.

D

22/08/2026 Giao Hữu CLB

Anorthosis 2 - 2 Karmiotissa Pol.

D

04/12/2025 Cúp Síp

Karmiotissa Pol. 1 - 3 Anorthosis

L

11/05/2025 VĐQG Síp

AEL Limassol 1 - 0 Karmiotissa Pol.

L
Sân khách

20/09/2026 VĐQG Síp

Aris Limassol 0 - 0 Karmiotissa Pol.

D

22/08/2026 Giao Hữu CLB

Anorthosis 2 - 2 Karmiotissa Pol.

D

11/05/2025 VĐQG Síp

AEL Limassol 1 - 0 Karmiotissa Pol.

L

11/04/2025 VĐQG Síp

Ethnikos Achnas 2 - 1 Karmiotissa Pol.

L

30/03/2025 VĐQG Síp

Nea Salamina 0 - 0 Karmiotissa Pol.

D

Tỷ lệ trận Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol.

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.75*1/4 : 0*-0.90 -0.96*2 1/2*0.80
Hiệp 1 -0.95*0 : 0*0.81 1.00*1*0.84
Châu Âu

Thắng: 2.71 - Hòa: 3.35 - Thua: 2.31

Nhận định kèo Doxa Katokopia gặp Karmiotissa Pol. chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Doxa Katokopia 30% thắng, hòa 10%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 13/04/2024 kết thúc với tỷ số Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Doxa Katokopia họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Karmiotissa Pol. thắng 0 hòa 3 và thua 2

Thống kê sau trận Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol.

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club