|
Detroit City FC
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 06:00 ngày 27/06/2024 |
Birmingham Legion
|
Nhận định Detroit City FC vs Birmingham Legion, 06h00 ngày 27/06
| 04.10.2026 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Detroit City FC | 1 - 0 | Birmingham Legion |
| 03.07.2026 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Birmingham Legion | 1 - 2 | Detroit City FC |
| 19.05.2025 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Birmingham Legion | 1 - 1 | Detroit City FC |
| 23.03.2025 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Detroit City FC | 2 - 2 | Birmingham Legion |
| 17.08.2024 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Birmingham Legion | 0 - 1 | Detroit City FC |
| 27.06.2024 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Detroit City FC | 1 - 2 | Birmingham Legion |
| 28.08.2023 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Birmingham Legion | 2 - 3 | Detroit City FC |
| 28.05.2023 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Detroit City FC | 1 - 0 | Birmingham Legion |
| 18.08.2022 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Birmingham Legion | 1 - 2 | Detroit City FC |
| 16.04.2022 | Hạng Nhất Mỹ USL Pro | Detroit City FC | 1 - 0 | Birmingham Legion |
Số liệu thống kê về Detroit City FC gặp Birmingham Legion phong độ
Detroit City FC
Birmingham Legion
Tỷ lệ trận Detroit City FC vs Birmingham Legion
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.97*0 : 1/4*0.91 | 0.88*2 1/4*0.98 |
| Hiệp 1 | 0.69*0 : 0*-0.93 | -0.95*1*0.81 |
Thắng: 2.23 - Hòa: 3.20 - Thua: 2.97
Nhận định kèo Detroit City FC gặp Birmingham Legion chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Detroit City FC 70% thắng, hòa 20%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 04/10/2026 kết thúc với tỷ số Detroit City FC 1 - 0 Birmingham Legion.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Detroit City FC họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Birmingham Legion thắng 0 hòa 2 và thua 3
Châu Á: **
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên DECFC khi thắng 4/6 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : DECFC
Tài xỉu: **
3/5 trận gần đây của BILE có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Detroit City FC vs Birmingham Legion
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|