|
Dep. Maldonado
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 06:30 ngày 21/04/2024 |
Miramar Misiones
|
Nhận định Dep. Maldonado vs Miramar Misiones, 06h30 ngày 21/04
| 22.10.2024 | VĐQG Uruguay | Miramar Misiones | 1 - 0 | Dep. Maldonado |
| 21.04.2024 | VĐQG Uruguay | Dep. Maldonado | 1 - 2 | Miramar Misiones |
Số liệu thống kê về Dep. Maldonado gặp Miramar Misiones phong độ
Dep. Maldonado
Miramar Misiones
Tỷ lệ trận Dep. Maldonado vs Miramar Misiones
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.89*0 : 1/4*0.93 | 0.92*2 1/4*0.88 |
| Hiệp 1 | 0.65*0 : 0*-0.85 | 0.70*3/4*-0.91 |
Thắng: 2.14 - Hòa: 3.15 - Thua: 3.00
Nhận định kèo Dep. Maldonado gặp Miramar Misiones chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Dep. Maldonado chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 22/10/2024 kết thúc với tỷ số Miramar Misiones 1 - 0 Dep. Maldonado.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Dep. Maldonado họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Miramar Misiones thắng 0 hòa 1 và thua 4
Thống kê sau trận Dep. Maldonado vs Miramar Misiones
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|