Cúp Argentina, Vòng 1
Defensa YJ
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 03:45 ngày 22/03/2024

Atletico Rafaela

Nhận định Defensa YJ vs Atletico Rafaela, 03h45 ngày 22/03

22.03.2024 Cúp Argentina Defensa YJ 1 - 2 Atletico Rafaela
04.12.2016 VĐQG Argentina Atletico Rafaela 0 - 1 Defensa YJ
18.02.2016 VĐQG Argentina Defensa YJ 4 - 1 Atletico Rafaela
04.05.2015 VĐQG Argentina Atletico Rafaela 2 - 1 Defensa YJ
15.11.2014 VĐQG Argentina Defensa YJ 2 - 1 Atletico Rafaela
23.10.2014 Cúp Argentina Atletico Rafaela 1 - 0 Defensa YJ

Số liệu thống kê về Defensa YJ gặp Atletico Rafaela phong độ

Defensa YJ

17/10/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 0 - 1 Instituto

L

04/10/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 3 - 0 San Lorenzo

W

19/09/2026 VĐQG Argentina

C. Cordoba SdE 2 - 2 Defensa YJ

D

12/09/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 2 - 0 Gim.Mendoza

W

07/09/2026 VĐQG Argentina

Lanus 1 - 0 Defensa YJ

L
Sân nhà

17/10/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 0 - 1 Instituto

L

04/10/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 3 - 0 San Lorenzo

W

12/09/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 2 - 0 Gim.Mendoza

W

01/09/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 1 - 0 CA Platense

W

10/08/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 2 - 1 Newells Old Boys

W
Atletico Rafaela

11/10/2026 Hạng 2 Argentina

F. Midland 4 - 0 Atletico Rafaela

L

28/09/2026 Hạng 2 Argentina

Gimnasia y Tiro 1 - 0 Atletico Rafaela

L

20/09/2026 Hạng 2 Argentina

Atletico Rafaela 4 - 2 San Martin Tucuman

W

14/09/2026 Hạng 2 Argentina

Gimnasia Jujuy 2 - 1 Atletico Rafaela

L

30/08/2026 Hạng 2 Argentina

Atletico Rafaela 2 - 1 Tristan Suarez

W
Sân khách

11/10/2026 Hạng 2 Argentina

F. Midland 4 - 0 Atletico Rafaela

L

28/09/2026 Hạng 2 Argentina

Gimnasia y Tiro 1 - 0 Atletico Rafaela

L

14/09/2026 Hạng 2 Argentina

Gimnasia Jujuy 2 - 1 Atletico Rafaela

L

25/08/2026 Hạng 2 Argentina

CA Guemes 0 - 0 Atletico Rafaela

D

05/07/2026 Hạng 2 Argentina

Almagro 1 - 0 Atletico Rafaela

L

Tỷ lệ trận Defensa YJ vs Atletico Rafaela

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.88*0 : 3/4*0.94 0.89*2 1/4*0.91
Hiệp 1 0.85*0 : 1/4*0.97 -0.98*1*0.78
Châu Âu

Thắng: 1.67 - Hòa: 3.40 - Thua: 4.40

Nhận định kèo Defensa YJ gặp Atletico Rafaela chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Defensa YJ 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 22/03/2024 kết thúc với tỷ số Defensa YJ 1 - 2 Atletico Rafaela.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Defensa YJ họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Atletico Rafaela thắng 0 hòa 1 và thua 4

Thống kê sau trận Defensa YJ vs Atletico Rafaela

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub