|
Daegu B
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 12:00 ngày 12/05/2024 |
Busan Transp.
|
Nhận định Daegu B vs Busan Transp., 12h00 ngày 12/05
| 08.09.2024 | Hạng 3 Hàn Quốc | Busan Transp. | 1 - 6 | Daegu B |
| 12.05.2024 | Hạng 3 Hàn Quốc | Daegu B | 4 - 2 | Busan Transp. |
Số liệu thống kê về Daegu B gặp Busan Transp. phong độ
Daegu B
Busan Transp.
Tỷ lệ trận Daegu B vs Busan Transp.
Nhận định kèo Daegu B gặp Busan Transp. chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Daegu B toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 08/09/2024 kết thúc với tỷ số Busan Transp. 1 - 6 Daegu B.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Daegu B họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Busan Transp. thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Daegu B vs Busan Transp.
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|