|
CS Constantine
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:00 ngày 10/02/2024 |
MC El Bayadh
|
Nhận định CS Constantine vs MC El Bayadh, 22h00 ngày 10/02
| 24.01.2026 | VĐQG Algeria | CS Constantine | 1 - 1 | MC El Bayadh |
| 22.08.2025 | VĐQG Algeria | MC El Bayadh | 0 - 2 | CS Constantine |
| 27.05.2025 | VĐQG Algeria | MC El Bayadh | 1 - 1 | CS Constantine |
| 25.01.2025 | VĐQG Algeria | CS Constantine | 0 - 1 | MC El Bayadh |
| 10.02.2024 | VĐQG Algeria | CS Constantine | 2 - 1 | MC El Bayadh |
| 15.09.2023 | VĐQG Algeria | MC El Bayadh | 1 - 0 | CS Constantine |
| 10.07.2023 | VĐQG Algeria | MC El Bayadh | 3 - 1 | CS Constantine |
| 11.12.2022 | VĐQG Algeria | CS Constantine | 3 - 1 | MC El Bayadh |
Số liệu thống kê về CS Constantine gặp MC El Bayadh phong độ
CS Constantine
MC El Bayadh
Tỷ lệ trận CS Constantine vs MC El Bayadh
Nhận định kèo CS Constantine gặp MC El Bayadh chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất CS Constantine 37% thắng, hòa 25%, thua 37%, trận gần nhất vào ngày 24/01/2026 kết thúc với tỷ số CS Constantine 1 - 1 MC El Bayadh.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của CS Constantine họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của MC El Bayadh thắng 0 hòa 2 và thua 3
Thống kê sau trận CS Constantine vs MC El Bayadh
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|