|
Criciuma/SC
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 04:30 ngày 14/04/2024 |
Juventude/RS
|
Nhận định Criciuma/SC vs Juventude/RS, 04h30 ngày 14/04
| 09.09.2026 | Hạng 2 Brazil | Criciuma/SC | 0 - 2 | Juventude/RS |
| 10.05.2026 | Hạng 2 Brazil | Juventude/RS | 0 - 0 | Criciuma/SC |
| 28.07.2024 | VĐQG Brazil | Juventude/RS | 1 - 2 | Criciuma/SC |
| 14.04.2024 | VĐQG Brazil | Criciuma/SC | 1 - 1 | Juventude/RS |
| 01.10.2023 | Hạng 2 Brazil | Juventude/RS | 1 - 0 | Criciuma/SC |
| 09.06.2023 | Hạng 2 Brazil | Criciuma/SC | 0 - 1 | Juventude/RS |
| 05.09.2018 | Hạng 2 Brazil | Juventude/RS | 0 - 1 | Criciuma/SC |
| 16.05.2018 | Hạng 2 Brazil | Criciuma/SC | 0 - 0 | Juventude/RS |
| 13.09.2017 | Hạng 2 Brazil | Criciuma/SC | 1 - 2 | Juventude/RS |
| 07.06.2017 | Hạng 2 Brazil | Juventude/RS | 1 - 0 | Criciuma/SC |
Số liệu thống kê về Criciuma/SC gặp Juventude/RS phong độ
Criciuma/SC
Juventude/RS
Tỷ lệ trận Criciuma/SC vs Juventude/RS
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.87*0 : 1/4*-0.99 | -0.94*2 1/4*0.81 |
| Hiệp 1 | -0.81*0 : 1/4*0.65 | 0.79*3/4*-0.93 |
Thắng: 2.16 - Hòa: 3.10 - Thua: 3.40
Nhận định kèo Criciuma/SC gặp Juventude/RS chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Criciuma/SC 20% thắng, hòa 30%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 09/09/2026 kết thúc với tỷ số Criciuma/SC 0 - 2 Juventude/RS.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Criciuma/SC họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Juventude/RS thắng 3 hòa 1 và thua 1
Châu Á: 0.87*0 : 1/4*-0.99
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Juventude/RSE khi thắng 4/6 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : Juventude/RSE
Tài xỉu: -0.94*2 1/4*0.81
4/5 trận gần đây của CRIC có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của JUDE cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Criciuma/SC vs Juventude/RS
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|