|
CR Belouizdad
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 11/02/2024 |
US Souf
|
Nhận định CR Belouizdad vs US Souf, 00h00 ngày 11/02
| 11.02.2024 | VĐQG Algeria | CR Belouizdad | 2 - 0 | US Souf |
| 13.10.2023 | VĐQG Algeria | US Souf | 0 - 3 | CR Belouizdad |
Số liệu thống kê về CR Belouizdad gặp US Souf phong độ
CR Belouizdad
US Souf
Tỷ lệ trận CR Belouizdad vs US Souf
Nhận định kèo CR Belouizdad gặp US Souf chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất CR Belouizdad toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 11/02/2024 kết thúc với tỷ số CR Belouizdad 2 - 0 US Souf.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của CR Belouizdad họ thắng 5 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của US Souf thắng 0 hòa 0 và thua 5
Thống kê sau trận CR Belouizdad vs US Souf
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|