|
CR Belouizdad
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 28/01/2024 |
JS Saoura
|
Nhận định CR Belouizdad vs JS Saoura, 00h00 ngày 28/01
| 13.05.2026 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 0 - 0 | CR Belouizdad |
| 13.05.2026 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 0 - 0 | CR Belouizdad |
| 14.09.2025 | VĐQG Algeria | CR Belouizdad | 1 - 2 | JS Saoura |
| 11.04.2025 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 1 - 3 | CR Belouizdad |
| 17.12.2024 | VĐQG Algeria | CR Belouizdad | 3 - 0 | JS Saoura |
| 14.06.2024 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 1 - 2 | CR Belouizdad |
| 28.01.2024 | VĐQG Algeria | CR Belouizdad | 3 - 1 | JS Saoura |
| 06.04.2023 | VĐQG Algeria | CR Belouizdad | 2 - 0 | JS Saoura |
| 03.10.2022 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 0 - 1 | CR Belouizdad |
| 13.04.2022 | VĐQG Algeria | JS Saoura | 0 - 1 | CR Belouizdad |
Số liệu thống kê về CR Belouizdad gặp JS Saoura phong độ
CR Belouizdad
JS Saoura
Tỷ lệ trận CR Belouizdad vs JS Saoura
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.83*0 : 1*0.99 | -0.98*2 1/4*0.78 |
| Hiệp 1 | -0.93*0 : 1/2*0.74 | 0.70*3/4*-0.91 |
Thắng: 1.42 - Hòa: 3.80 - Thua: 6.50
Nhận định kèo CR Belouizdad gặp JS Saoura chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất CR Belouizdad 70% thắng, hòa 20%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 13/05/2026 kết thúc với tỷ số JS Saoura 0 - 0 CR Belouizdad.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của CR Belouizdad họ thắng 5 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của JS Saoura thắng 0 hòa 2 và thua 3
Thống kê sau trận CR Belouizdad vs JS Saoura
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|