VĐQG Nhật Bản, Vòng 9
Consa. Sapporo
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 12:00 ngày 20/04/2024

Sanf Hiroshima

Nhận định Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima, 12h00 ngày 20/04

01.12.2024 VĐQG Nhật Bản Sanf Hiroshima 5 - 1 Consa. Sapporo
20.04.2024 VĐQG Nhật Bản Consa. Sapporo 1 - 1 Sanf Hiroshima
11.11.2023 VĐQG Nhật Bản Consa. Sapporo 0 - 0 Sanf Hiroshima
18.02.2023 VĐQG Nhật Bản Sanf Hiroshima 0 - 0 Consa. Sapporo
29.10.2022 VĐQG Nhật Bản Sanf Hiroshima 1 - 2 Consa. Sapporo
11.06.2022 Liên Đoàn Nhật Bản Sanf Hiroshima 1 - 1 Consa. Sapporo
04.06.2022 Liên Đoàn Nhật Bản Consa. Sapporo 0 - 3 Sanf Hiroshima
26.02.2022 VĐQG Nhật Bản Consa. Sapporo 1 - 1 Sanf Hiroshima
26.09.2021 VĐQG Nhật Bản Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima
10.03.2021 VĐQG Nhật Bản Sanf Hiroshima 2 - 1 Consa. Sapporo

Số liệu thống kê về Consa. Sapporo gặp Sanf Hiroshima phong độ

Consa. Sapporo

21/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Montedio Yama. 0 - 2 Consa. Sapporo

W

17/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 1 - 0 Blaublitz Akita

W

10/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Jubilo Iwata 1 - 0 Consa. Sapporo

L

04/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 2 - 1 Iwaki FC

W

26/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Tegevajaro Miyazaki 3 - 2 Consa. Sapporo

L
Sân nhà

17/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 1 - 0 Blaublitz Akita

W

04/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 2 - 1 Iwaki FC

W

19/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 1 - 1 Oita Trinita

D

06/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 1 - 4 Tochigi City

L

23/05/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Consa. Sapporo 0 - 1 Jubilo Iwata

L
Sanf Hiroshima

21/10/2026 VĐQG Nhật Bản

V-Varen Nagasaki 4 - 0 Sanf Hiroshima

L

17/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Sanf Hiroshima 3 - 0 Kyoto Sanga

W

14/10/2026 Liên Đoàn Nhật Bản

Matsumoto Yama. 0 - 1 Sanf Hiroshima

W

11/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Tokyo Verdy 0 - 2 Sanf Hiroshima

W

07/10/2026 Cúp Nhật Bản

Sanf Hiroshima 4 - 0 Iwaki FC

W
Sân khách

21/10/2026 VĐQG Nhật Bản

V-Varen Nagasaki 4 - 0 Sanf Hiroshima

L

14/10/2026 Liên Đoàn Nhật Bản

Matsumoto Yama. 0 - 1 Sanf Hiroshima

W

11/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Tokyo Verdy 0 - 2 Sanf Hiroshima

W

19/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Avispa Fukuoka 0 - 1 Sanf Hiroshima

W

06/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Okayama 3 - 2 Sanf Hiroshima

L

Tỷ lệ trận Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.92*3/4 : 0*0.97 0.87*2 1/2*-0.99
Hiệp 1 0.94*1/4 : 0*0.94 0.84*1*-0.96
Châu Âu

Thắng: 4.50 - Hòa: 3.90 - Thua: 1.75

Nhận định kèo Consa. Sapporo gặp Sanf Hiroshima chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Consa. Sapporo 10% thắng, hòa 50%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 01/12/2024 kết thúc với tỷ số Sanf Hiroshima 5 - 1 Consa. Sapporo.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Consa. Sapporo họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Sanf Hiroshima thắng 3 hòa 0 và thua 2

Châu Á: 0.92*3/4 : 0*0.96

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên HIR khi thắng 8/14 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : HIR

Tài xỉu: 0.90*2 1/2*0.98

4/5 trận gần đây của HIR có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv