Hạng 2 Ireland, Vòng 22
Cobh Ramblers
2
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 01:45 ngày 29/06/2024

UC Dublin

Nhận định Cobh Ramblers vs UC Dublin, 01h45 ngày 29/06

05.09.2026 Hạng 2 Ireland Cobh Ramblers 1 - 1 UC Dublin
27.06.2026 Hạng 2 Ireland UC Dublin 2 - 0 Cobh Ramblers
04.05.2026 Hạng 2 Ireland Cobh Ramblers 1 - 2 UC Dublin
28.03.2026 Hạng 2 Ireland UC Dublin 4 - 0 Cobh Ramblers
23.08.2025 Hạng 2 Ireland Cobh Ramblers 2 - 2 UC Dublin
21.06.2025 Hạng 2 Ireland UC Dublin 0 - 3 Cobh Ramblers
19.04.2025 Hạng 2 Ireland Cobh Ramblers 1 - 0 UC Dublin
01.03.2025 Hạng 2 Ireland UC Dublin 1 - 1 Cobh Ramblers
21.09.2024 Hạng 2 Ireland UC Dublin 2 - 0 Cobh Ramblers
29.06.2024 Hạng 2 Ireland Cobh Ramblers 2 - 2 UC Dublin

Số liệu thống kê về Cobh Ramblers gặp UC Dublin phong độ

Cobh Ramblers

17/10/2026 Hạng 2 Ireland

Treaty United 2 - 0 Cobh Ramblers

L

10/10/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 0 - 2 Kerry FC

L

03/10/2026 Hạng 2 Ireland

Bray Wanderers 1 - 4 Cobh Ramblers

W

26/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 3 - 3 Athlone

D

19/09/2026 Hạng 2 Ireland

Wexford FC 3 - 1 Cobh Ramblers

L
Sân nhà

10/10/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 0 - 2 Kerry FC

L

26/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 3 - 3 Athlone

D

05/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 1 - 1 UC Dublin

D

29/08/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 2 - 2 Longford Town

D

04/07/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 0 - 1 Cork City

L
UC Dublin

17/10/2026 Hạng 2 Ireland

Wexford FC 2 - 5 UC Dublin

W

10/10/2026 Hạng 2 Ireland

UC Dublin 1 - 1 Longford Town

D

03/10/2026 Hạng 2 Ireland

Treaty United 0 - 4 UC Dublin

W

26/09/2026 Hạng 2 Ireland

UC Dublin 1 - 3 Bray Wanderers

L

19/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cork City 5 - 1 UC Dublin

L
Sân khách

17/10/2026 Hạng 2 Ireland

Wexford FC 2 - 5 UC Dublin

W

03/10/2026 Hạng 2 Ireland

Treaty United 0 - 4 UC Dublin

W

19/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cork City 5 - 1 UC Dublin

L

05/09/2026 Hạng 2 Ireland

Cobh Ramblers 1 - 1 UC Dublin

D

22/08/2026 Hạng 2 Ireland

Kerry FC 1 - 1 UC Dublin

D

Tỷ lệ trận Cobh Ramblers vs UC Dublin

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.82*1/2 : 0*0.94 -0.89*2 3/4*0.75
Hiệp 1 0.71*1/4 : 0*-0.95 0.85*1*-0.99
Châu Âu

Thắng: 3.15 - Hòa: 3.45 - Thua: 2.02

Nhận định kèo Cobh Ramblers gặp UC Dublin chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Cobh Ramblers 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 05/09/2026 kết thúc với tỷ số Cobh Ramblers 1 - 1 UC Dublin.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Cobh Ramblers họ thắng 0 hòa 3 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của UC Dublin thắng 2 hòa 2 và thua 1

Thống kê sau trận Cobh Ramblers vs UC Dublin

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888