|
Cincinnati
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 06:30 ngày 20/08/2026 |
New York City
|
Nhận định Cincinnati vs New York City, 06h30 ngày 20/08
| 20.08.2026 | VĐQG Mỹ | Cincinnati | 2 - 1 | New York City |
| 23.04.2026 | VĐQG Mỹ | New York City | 4 - 4 | Cincinnati |
| 24.08.2025 | VĐQG Mỹ | Cincinnati | 0 - 1 | New York City |
| 05.05.2025 | VĐQG Mỹ | New York City | 1 - 0 | Cincinnati |
| 10.11.2024 | VĐQG Mỹ | Cincinnati | 0 - 0 | New York City |
| 03.11.2024 | VĐQG Mỹ | New York City | 3 - 1 | Cincinnati |
| 29.10.2024 | VĐQG Mỹ | Cincinnati | 1 - 0 | New York City |
| 03.10.2024 | VĐQG Mỹ | New York City | 3 - 2 | Cincinnati |
| 06.08.2024 | Liên Đoàn Concacaf | Cincinnati | 4 - 2 | New York City |
| 24.03.2024 | VĐQG Mỹ | Cincinnati | 1 - 0 | New York City |
Số liệu thống kê về Cincinnati gặp New York City phong độ
Cincinnati
New York City
Tỷ lệ trận Cincinnati vs New York City
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.85*0 : 1/2*-0.96 | -0.98*3 1/4*0.85 |
| Hiệp 1 | 0.97*0 : 1/4*0.91 | 0.85*1 1/4*-0.98 |
Thắng: 1.85 - Hòa: 3.95 - Thua: 3.50
Nhận định kèo Cincinnati gặp New York City chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Cincinnati 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 20/08/2026 kết thúc với tỷ số Cincinnati 2 - 1 New York City.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Cincinnati họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của New York City thắng 2 hòa 2 và thua 1
Thống kê sau trận Cincinnati vs New York City
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|