|
Chaves
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:30 ngày 04/02/2024 |
SC Farense
|
Nhận định Chaves vs SC Farense, 22h30 ngày 04/02
| 04.10.2026 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | SC Farense | 4 - 0 | Chaves |
| 22.02.2026 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Chaves | 2 - 0 | SC Farense |
| 28.09.2025 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | SC Farense | 0 - 2 | Chaves |
| 04.02.2024 | VĐQG Bồ Đào Nha | Chaves | 1 - 1 | SC Farense |
| 27.08.2023 | VĐQG Bồ Đào Nha | SC Farense | 5 - 0 | Chaves |
| 30.04.2022 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | SC Farense | 1 - 2 | Chaves |
| 18.12.2021 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Chaves | 2 - 1 | SC Farense |
| 25.07.2021 | Liên Đoàn Bồ Đào Nha | Chaves | 1 - 2 | SC Farense |
| 30.11.2019 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | SC Farense | 1 - 0 | Chaves |
| 30.04.2016 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Chaves | 1 - 1 | SC Farense |
Số liệu thống kê về Chaves gặp SC Farense phong độ
Chaves
SC Farense
Tỷ lệ trận Chaves vs SC Farense
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.93*0 : 1/4*0.83 | 0.93*2 1/4*0.94 |
| Hiệp 1 | 0.75*0 : 0*-0.88 | -0.93*1*0.79 |
Thắng: 2.38 - Hòa: 3.15 - Thua: 2.90
Nhận định kèo Chaves gặp SC Farense chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Chaves 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 04/10/2026 kết thúc với tỷ số SC Farense 4 - 0 Chaves.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Chaves họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của SC Farense thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: -0.93*0 : 1/4*0.80
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên CVS khi thắng 6/11 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : CVS
Tài xỉu: -0.95*2 1/2*0.82
3/5 trận gần đây của FAREN có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Chaves vs SC Farense
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|