|
CF Montreal
Ariel Lassiter( 88’)
Mason Toye( 16’)
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 06:37 ngày 21/04/2024 |
Orlando City
Ivan Angulo( 90+2’)
Facundo Torres( Pen 22’)
|
Nhận định CF Montreal vs Orlando City, 06h37 ngày 21/04
| 10.05.2026 | VĐQG Mỹ | CF Montreal | 2 - 0 | Orlando City |
| 15.03.2026 | VĐQG Mỹ | Orlando City | 2 - 1 | CF Montreal |
| 13.07.2025 | VĐQG Mỹ | Orlando City | 1 - 1 | CF Montreal |
| 20.04.2025 | VĐQG Mỹ | CF Montreal | 0 - 0 | Orlando City |
| 27.07.2024 | Liên Đoàn Concacaf | Orlando City | 4 - 1 | CF Montreal |
| 21.04.2024 | VĐQG Mỹ | CF Montreal | 2 - 2 | Orlando City |
| 25.02.2024 | VĐQG Mỹ | Orlando City | 0 - 0 | CF Montreal |
| 01.10.2023 | VĐQG Mỹ | Orlando City | 3 - 0 | CF Montreal |
| 07.05.2023 | VĐQG Mỹ | CF Montreal | 2 - 0 | Orlando City |
| 17.10.2022 | VĐQG Mỹ | CF Montreal | 2 - 0 | Orlando City |
Số liệu thống kê về CF Montreal gặp Orlando City phong độ
CF Montreal
Orlando City
Tỷ lệ trận CF Montreal vs Orlando City
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.94*0 : 0*0.84 | 0.90*2 1/2*0.98 |
| Hiệp 1 | -0.99*0 : 0*0.87 | 0.88*1*1.00 |
Thắng: 2.77 - Hòa: 3.40 - Thua: 2.53
Nhận định kèo CF Montreal gặp Orlando City chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất CF Montreal 30% thắng, hòa 40%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 10/05/2026 kết thúc với tỷ số CF Montreal 2 - 0 Orlando City.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của CF Montreal họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Orlando City thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: 0.94*0 : 0*0.94
MIT thi đấu thất thường: thua 3/4 trận gần nhất. Trái lại, ORL chơi khởi sắc khi thắng 2/3 trận vừa qua.
Dự đoán : ORL
Tài xỉu: -0.98*2 3/4*0.86
3/5 trận gần đây của ORL có ít hơn 3 bàn. Thêm vào đó, 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Tường thuật trực tiếp CF Montreal đấu với Orlando City
| 90+9' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của Nathan Saliba |
| 90+9' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của Jonathan Sirois |
| 90+8' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Iván Angulo (Orlando City SC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 90+8' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Mathieu Choinière, phạt góc cho Orlando City SC |
| 90+7' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Gabriele Corbo, phạt góc cho Orlando City SC |
| 90+3' | Raheem Edwards rời sân nhường chỗ cho Gabriele Corbo (CF Montréal) |
| 90+2' |
|
| 90+10' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của Joel Waterman |
| 90' | Hiệp 2 kết thúc. |
| 90' | KHÔNG VÀO!!!! Duncan McGuire (Orlando City SC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 88' | KHÔNG VÀO!!!! Sunusi Ibrahim (CF Montréal) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 88' |
|
| 86' |
|
| 85' | Đội Orlando City SC có sự thay đổi người, Facundo Torres rời sân nhường chỗ cho Rafael Santos |
| 83' | Đội CF Montréal có sự thay đổi người, Samuel Piette rời sân nhường chỗ cho Nathan Saliba |
| 83' | Dominik Yankov vào sân thay cho Bryce Duke (CF Montréal) |
| 80' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Bryce Duke (CF Montréal) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 78' | Sự thay đổi người bên phía Orlando City SC, Martín Ojeda vào sân thay cho Nicolás Lodeiro |
| 77' |
|
| 76' | Mason Toye rời sân nhường chỗ cho Sunusi Ibrahim (CF Montréal) |
| 76' | Lassi Lappalainen vào sân thay cho Ruan (CF Montréal) |
| 69' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Facundo Torres (Orlando City SC) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 68' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Bryce Duke (CF Montréal) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 63' | Duncan McGuire vào sân thay cho Luis Muriel (Orlando City SC) |
| 62' |
|
| 56' | KHÔNG VÀO!!!! Raheem Edwards (CF Montréal) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 55' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Dagur Thórhallsson, phạt góc cho CF Montréal |
| 52' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của Joaquín Sosa |
| 50' | KHÔNG VÀO!!!! Ariel Lassiter (CF Montréal) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 45+1' | KHÔNG VÀO!!!! Facundo Torres (Orlando City SC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành |
| 45' | Hiệp 2 bắt đầu. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. |
| 42' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của Jonathan Sirois |
| 41' | Phạt góc cho Orlando City SC sau tình huống phá bóng của George Campbell |
| 29' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Kyle Smith, phạt góc cho CF Montréal |
| 24' | KHÔNG VÀO!!!! Luis Muriel (Orlando City SC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc cao bên trái cầu môn |
| 22' |
|
| 20' |
|
| 19' | Luis Muriel đã bị phạm lỗi trong vòng cấm. Penalty cho Orlando City SC |
| 16' |
|
| 10' |
|
| 08' |
|
| 00' | Hiệp 1 bắt đầu. |
Đội hình CF Montreal gặp Orlando City
-
(3-4-2-1) -
(4-2-3-1)
Đội hình chính CF Montreal
| 40 | J. Sirois |
| 16 | J. Waterman |
| 3 | Eric Miller |
| 24 | G. Campbell |
| 29 | M. Choiniere |
| 6 | S. Piette |
| 10 | B. Duke |
| 44 | Raheem Edwards |
| 22 | J. Raitala |
| 11 | A. Lassiter |
| 13 | M. Toye |
Đội dự bị
| 18 | Okwonkwo |
| 8 | M. Miljevic |
| 1 | E. Bush |
| 21 | Lappalainen |
| 2 | V. Wanyama |
| 23 | C. Diop |
| 14 | S. Ibrahim |
| 25 | G. Corbo |
Đội hình chính Orlando City
| P. Gallese | 1 |
| R. Jansson | 6 |
| Joao Moutinho | 4 |
| K. Smith | 24 |
| F. Torres | 17 |
| Nicolás Lodeiro | 14 |
| W. Cartagena | 16 |
| C. Araujo | 5 |
| E. Kara | 9 |
| I. Angulo | 77 |
| M. Pereyra | 10 |
Đội dự bị
| Jack Lynn | 27 |
| Rafael Santos | 3 |
| D. McGuire | 13 |
| M. Ojeda | 11 |
| Felipe Martins | 8 |
| R. Schlegel | 15 |
| M. Stajduhar | 31 |
| Jeorgio Kocevski | 33 |
Thống kê sau trận CF Montreal vs Orlando City
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|