|
Buchbach
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 04/05/2024 |
Bayern Munich II
|
Nhận định Buchbach vs Bayern Munich II, 00h00 ngày 04/05
| 12.09.2026 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Buchbach | 2 - 0 | Bayern Munich II |
| 22.11.2025 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Buchbach | 3 - 4 | Bayern Munich II |
| 02.08.2025 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Bayern Munich II | 6 - 3 | Buchbach |
| 05.04.2025 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Buchbach | 2 - 1 | Bayern Munich II |
| 28.09.2024 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Bayern Munich II | 2 - 3 | Buchbach |
| 04.05.2024 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Buchbach | 1 - 1 | Bayern Munich II |
| 25.04.2024 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Bayern Munich II | 0 - 0 | Buchbach |
| 11.03.2023 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Bayern Munich II | 3 - 0 | Buchbach |
| 24.08.2022 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Buchbach | 4 - 4 | Bayern Munich II |
| 28.04.2022 | Hạng 4 Đức - Bavaria | Bayern Munich II | 1 - 0 | Buchbach |
Số liệu thống kê về Buchbach gặp Bayern Munich II phong độ
Buchbach
Bayern Munich II
Tỷ lệ trận Buchbach vs Bayern Munich II
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.99*1/2 : 0*0.85 | 0.97*3*0.85 |
Thắng: 3.40 - Hòa: 1.85 - Thua: 3.75
Nhận định kèo Buchbach gặp Bayern Munich II chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Buchbach 30% thắng, hòa 30%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 12/09/2026 kết thúc với tỷ số Buchbach 2 - 0 Bayern Munich II.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Buchbach họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Bayern Munich II thắng 3 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận Buchbach vs Bayern Munich II
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|