|
Bregalnica Stip
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 23:30 ngày 04/09/2026 |
Shkendija Aračinovo
|
Nhận định Bregalnica Stip vs Shkendija Aračinovo, 23h30 ngày 04/09
| 04.09.2026 | VĐQG Macedonia | Bregalnica Stip | 0 - 1 | Shkendija Aračinovo |
Số liệu thống kê về Bregalnica Stip gặp Shkendija Aračinovo phong độ
Bregalnica Stip
Shkendija Aračinovo
Tỷ lệ trận Bregalnica Stip vs Shkendija Aračinovo
Nhận định kèo Bregalnica Stip gặp Shkendija Aračinovo chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất Bregalnica Stip chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 04/09/2026 kết thúc với tỷ số Bregalnica Stip 0 - 1 Shkendija Aračinovo.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bregalnica Stip họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Shkendija Aračinovo thắng 3 hòa 0 và thua 2
Thống kê sau trận Bregalnica Stip vs Shkendija Aračinovo
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|