VĐQG Brazil, Vòng 20
Bragantino/SP
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 04:30 ngày 27/07/2026

Coritiba/PR

Nhận định Bragantino/SP vs Coritiba/PR, 04h30 ngày 27/07

27.07.2026 VĐQG Brazil Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR
29.01.2026 VĐQG Brazil Coritiba/PR 0 - 1 Bragantino/SP
04.12.2023 VĐQG Brazil Bragantino/SP 1 - 0 Coritiba/PR
07.08.2023 VĐQG Brazil Coritiba/PR 0 - 1 Bragantino/SP
10.10.2022 VĐQG Brazil Coritiba/PR 2 - 1 Bragantino/SP
16.06.2022 VĐQG Brazil Bragantino/SP 4 - 2 Coritiba/PR
06.12.2020 VĐQG Brazil Coritiba/PR 0 - 0 Bragantino/SP
24.08.2020 VĐQG Brazil Bragantino/SP 1 - 2 Coritiba/PR
25.11.2019 Hạng 2 Brazil Coritiba/PR 1 - 0 Bragantino/SP
23.08.2019 Hạng 2 Brazil Bragantino/SP 1 - 1 Coritiba/PR

Số liệu thống kê về Bragantino/SP gặp Coritiba/PR phong độ

Bragantino/SP

21/09/2026 VĐQG Brazil

Flamengo/RJ 2 - 1 Bragantino/SP

L

14/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

13/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

L

30/08/2026 VĐQG Brazil

Sao Paulo/SP 2 - 1 Bragantino/SP

L
Sân nhà

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

L

24/08/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 1 - 0 Gremio/RS

W

10/08/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 0 - 2 Corinthians/SP

L

30/07/2026 Copa Sudamericana

Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal

W

27/07/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR

D
Coritiba/PR

21/09/2026 VĐQG Brazil

Vasco DG/RJ 5 - 0 Coritiba/PR

L

20/09/2026 VĐQG Brazil

Vasco DG/RJ 5 - 0 Coritiba/PR

L

12/09/2026 VĐQG Brazil

Coritiba/PR 3 - 3 Athletico/PR

D

06/09/2026 VĐQG Brazil

Coritiba/PR 1 - 2 Mirassol/SP

L

01/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 2 - 3 Coritiba/PR

W
Sân khách

21/09/2026 VĐQG Brazil

Vasco DG/RJ 5 - 0 Coritiba/PR

L

20/09/2026 VĐQG Brazil

Vasco DG/RJ 5 - 0 Coritiba/PR

L

01/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 2 - 3 Coritiba/PR

W

16/08/2026 VĐQG Brazil

Sao Paulo/SP 1 - 1 Coritiba/PR

D

27/07/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR

D

Tỷ lệ trận Bragantino/SP vs Coritiba/PR

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.78*0 : 3/4*-0.90 0.97*2 1/2*0.90
Hiệp 1 0.78*0 : 1/4*-0.90 0.86*1*-0.99
Châu Âu

Thắng: 1.60 - Hòa: 3.75 - Thua: 5.30

Nhận định kèo Bragantino/SP gặp Coritiba/PR chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Bragantino/SP 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 27/07/2026 kết thúc với tỷ số Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bragantino/SP họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Coritiba/PR thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận Bragantino/SP vs Coritiba/PR

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666