League Two, Vòng 31
Bradford City
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 22:00 ngày 03/02/2024

Wimbledon

Nhận định Bradford City vs Wimbledon, 22h00 ngày 03/02

21.02.2026 League One Wimbledon 3 - 1 Bradford City
30.08.2025 League One Bradford City 3 - 2 Wimbledon
01.02.2025 League Two Wimbledon 1 - 0 Bradford City
21.09.2024 League Two Bradford City 0 - 0 Wimbledon
03.02.2024 League Two Bradford City 0 - 0 Wimbledon
14.10.2023 League Two Wimbledon 0 - 1 Bradford City
14.01.2023 League Two Wimbledon 0 - 0 Bradford City
24.09.2022 League Two Bradford City 2 - 2 Wimbledon
04.05.2019 League One Bradford City 0 - 0 Wimbledon
03.10.2018 League One Wimbledon 0 - 1 Bradford City

Số liệu thống kê về Bradford City gặp Wimbledon phong độ

Bradford City

24/10/2026 League One

Oxford Utd 0 - 0 Bradford City

D

21/10/2026 League One

Burton Albion 0 - 0 Bradford City

D

17/10/2026 League One

Bradford City 2 - 0 Stevenage

W

10/10/2026 League One

Bradford City 0 - 0 Leyton Orient

D

07/10/2026 Football League Trophy

Rotherham Utd 0 - 4 Bradford City

W
Sân nhà

17/10/2026 League One

Bradford City 2 - 0 Stevenage

W

10/10/2026 League One

Bradford City 0 - 0 Leyton Orient

D

23/09/2026 Football League Trophy

Bradford City 2 - 1 Newcastle U21

W

05/09/2026 League One

Bradford City 1 - 0 Mansfield

W

27/08/2026 Liên Đoàn Anh

Bradford City 0 - 0 Burnley

D
Wimbledon

24/10/2026 League One

Wimbledon 1 - 1 Wycombe

D

21/10/2026 League One

Wimbledon 0 - 3 Mansfield

L

17/10/2026 League One

Sheffield Wed. 5 - 0 Wimbledon

L

10/10/2026 League One

Plymouth Argyle 2 - 1 Wimbledon

L

07/10/2026 Football League Trophy

Wimbledon 0 - 0 Barnet

D
Sân khách

17/10/2026 League One

Sheffield Wed. 5 - 0 Wimbledon

L

10/10/2026 League One

Plymouth Argyle 2 - 1 Wimbledon

L

26/09/2026 League One

Cambridge Utd 1 - 1 Wimbledon

D

08/09/2026 League One

Bromley 0 - 2 Wimbledon

W

28/08/2026 Liên Đoàn Anh

Fulham 3 - 0 Wimbledon

L

Tỷ lệ trận Bradford City vs Wimbledon

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.93*0 : 1/4*0.95 0.89*2 1/4*0.97
Hiệp 1 0.69*0 : 0*-0.84 -0.91*1*0.76
Châu Âu

Thắng: 2.19 - Hòa: 3.25 - Thua: 2.98

Nhận định kèo Bradford City gặp Wimbledon chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Bradford City 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 21/02/2026 kết thúc với tỷ số Wimbledon 3 - 1 Bradford City.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bradford City họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Wimbledon thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận Bradford City vs Wimbledon

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club