Hạng 2 Israel, Vòng 20
Bnei Yehuda
3
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 01:00 ngày 07/02/2024

Hapoel Umm Al Fahm

Nhận định Bnei Yehuda vs Hapoel Umm Al Fahm, 01h00 ngày 07/02

21.03.2025 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 1 - 0 Bnei Yehuda
06.12.2024 Hạng 2 Israel Bnei Yehuda 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm
24.05.2024 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 1 - 6 Bnei Yehuda
07.02.2024 Hạng 2 Israel Bnei Yehuda 3 - 1 Hapoel Umm Al Fahm
21.09.2023 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 1 - 2 Bnei Yehuda
04.04.2023 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 2 - 1 Bnei Yehuda
20.01.2023 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 0 - 1 Bnei Yehuda
21.09.2022 Hạng 2 Israel Bnei Yehuda 1 - 1 Hapoel Umm Al Fahm
15.04.2022 Hạng 2 Israel Hapoel Umm Al Fahm 2 - 2 Bnei Yehuda
28.02.2022 Hạng 2 Israel Bnei Yehuda 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm

Số liệu thống kê về Bnei Yehuda gặp Hapoel Umm Al Fahm phong độ

Bnei Yehuda

23/10/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 5 - 1 Kiryat Yam

W

09/10/2026 Hạng 2 Israel

Kafr Qasim 0 - 1 Bnei Yehuda

W

01/10/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi Kiryat Gat

W

17/09/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 1 - 1 Maccabi Herzliya

D

10/09/2026 Hạng 2 Israel

Ironi Modiin 2 - 4 Bnei Yehuda

W
Sân nhà

23/10/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 5 - 1 Kiryat Yam

W

01/10/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi Kiryat Gat

W

17/09/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 1 - 1 Maccabi Herzliya

D

07/09/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 0 - 0 HR Letzion

D

23/08/2026 Hạng 2 Israel

Bnei Yehuda 3 - 1 Hapoel Kfar Shalem

W
Hapoel Umm Al Fahm

26/12/2025 Cúp Israel

Hapoel Jerusalem 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm

L

16/05/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Umm Al Fahm 0 - 3 Hapoel Raanana

L

09/05/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Acre 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm

L

02/05/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Umm Al Fahm 1 - 0 Kafr Qasim

W

25/04/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Afula 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm

L
Sân khách

26/12/2025 Cúp Israel

Hapoel Jerusalem 2 - 0 Hapoel Umm Al Fahm

L

09/05/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Acre 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm

L

25/04/2025 Hạng 2 Israel

Hapoel Afula 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm

L

04/04/2025 Hạng 2 Israel

INR HaSharon 3 - 3 Hapoel Umm Al Fahm

D

28/03/2025 Hạng 2 Israel

HR Letzion 3 - 1 Hapoel Umm Al Fahm

L

Tỷ lệ trận Bnei Yehuda vs Hapoel Umm Al Fahm

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 1.00*0 : 1/2*0.82 0.99*2 1/2*0.81
Hiệp 1 -0.90*0 : 1/4*0.71 0.95*1*0.85
Châu Âu

Thắng: 2.00 - Hòa: 3.30 - Thua: 3.15

Nhận định kèo Bnei Yehuda gặp Hapoel Umm Al Fahm chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Bnei Yehuda 60% thắng, hòa 20%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 21/03/2025 kết thúc với tỷ số Hapoel Umm Al Fahm 1 - 0 Bnei Yehuda.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bnei Yehuda họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Hapoel Umm Al Fahm thắng 0 hòa 1 và thua 4

Thống kê sau trận Bnei Yehuda vs Hapoel Umm Al Fahm

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club