VĐQG Israel, Vòng 2
Beitar Jerusalem
1
VS
4

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 00:30 ngày 30/08/2026

Maccabi Netanya

Nhận định Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya, 00h30 ngày 30/08

30.08.2026 VĐQG Israel Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya
24.02.2026 VĐQG Israel Maccabi Netanya 2 - 8 Beitar Jerusalem
01.12.2025 VĐQG Israel Beitar Jerusalem 4 - 2 Maccabi Netanya
05.05.2025 VĐQG Israel Beitar Jerusalem 0 - 3 Maccabi Netanya
31.03.2025 VĐQG Israel Maccabi Netanya 0 - 1 Beitar Jerusalem
02.01.2025 VĐQG Israel Maccabi Netanya 3 - 0 Beitar Jerusalem
16.09.2024 VĐQG Israel Beitar Jerusalem 2 - 0 Maccabi Netanya
01.04.2024 VĐQG Israel Maccabi Netanya 0 - 3 Beitar Jerusalem
25.02.2024 VĐQG Israel Beitar Jerusalem 0 - 0 Maccabi Netanya
21.12.2023 VĐQG Israel Maccabi Netanya 0 - 3 Beitar Jerusalem

Số liệu thống kê về Beitar Jerusalem gặp Maccabi Netanya phong độ

Beitar Jerusalem

20/09/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 2 - 1 Hapoel Haifa

W

16/09/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 3 - 1 Maccabi P.Tikva

W

08/09/2026 VĐQG Israel

Bnei Sakhnin 0 - 1 Beitar Jerusalem

W

04/09/2026 VĐQG Israel

Hapoel Tel Aviv 3 - 0 Beitar Jerusalem

L

30/08/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya

L
Sân nhà

20/09/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 2 - 1 Hapoel Haifa

W

16/09/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 3 - 1 Maccabi P.Tikva

W

30/08/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya

L

07/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Beitar Jerusalem 1 - 2 Austria Wien

L

31/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

Beitar Jerusalem 2 - 3 AEK Larnaca

L
Maccabi Netanya

20/09/2026 VĐQG Israel

Maccabi Netanya 1 - 2 Maccabi TA

L

14/09/2026 VĐQG Israel

Hapoel R. Gan 2 - 0 Maccabi Netanya

L

07/09/2026 VĐQG Israel

Maccabi Netanya 1 - 1 Hapoel Haifa

D

30/08/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya

W

25/08/2026 VĐQG Israel

Maccabi Netanya 0 - 0 Bnei Sakhnin

D
Sân khách

14/09/2026 VĐQG Israel

Hapoel R. Gan 2 - 0 Maccabi Netanya

L

30/08/2026 VĐQG Israel

Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya

W

15/07/2026 Giao Hữu CLB

Odra Opole 2 - 4 Maccabi Netanya

W

19/05/2026 VĐQG Israel

Maccabi Bnei Raina 1 - 4 Maccabi Netanya

W

11/05/2026 VĐQG Israel

Ironi Tiberias 4 - 3 Maccabi Netanya

L

Tỷ lệ trận Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya

Nhận định kèo Beitar Jerusalem gặp Maccabi Netanya chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Beitar Jerusalem 60% thắng, hòa 10%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 30/08/2026 kết thúc với tỷ số Beitar Jerusalem 1 - 4 Maccabi Netanya.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Beitar Jerusalem họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Maccabi Netanya thắng 3 hòa 0 và thua 2

Thống kê sau trận Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://ukr-football.net/kèo nhà cáikết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbkeonhacai123bEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso66xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game bai