|
Barcelona SC
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 07:00 ngày 03/09/2026 |
Independiente JT
|
Nhận định Barcelona SC vs Independiente JT, 07h00 ngày 03/09
| 03.09.2026 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 2 - 1 | Independiente JT |
| 10.05.2026 | VĐQG Ecuador | Independiente JT | 1 - 0 | Barcelona SC |
| 22.12.2025 | VĐQG Ecuador | Independiente JT | 1 - 0 | Barcelona SC |
| 06.10.2025 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 0 - 3 | Independiente JT |
| 06.07.2025 | VĐQG Ecuador | Independiente JT | 1 - 1 | Barcelona SC |
| 28.05.2025 | Copa Libertadores | Independiente JT | 2 - 1 | Barcelona SC |
| 02.04.2025 | Copa Libertadores | Barcelona SC | 1 - 0 | Independiente JT |
| 09.03.2025 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 0 - 4 | Independiente JT |
| 11.08.2024 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 3 - 2 | Independiente JT |
| 10.03.2024 | VĐQG Ecuador | Independiente JT | 3 - 1 | Barcelona SC |
Số liệu thống kê về Barcelona SC gặp Independiente JT phong độ
Barcelona SC
Independiente JT
Tỷ lệ trận Barcelona SC vs Independiente JT
Nhận định kèo Barcelona SC gặp Independiente JT chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Barcelona SC 30% thắng, hòa 10%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 03/09/2026 kết thúc với tỷ số Barcelona SC 2 - 1 Independiente JT.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Barcelona SC họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Independiente JT thắng 3 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận Barcelona SC vs Independiente JT
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|