Vòng loại U19 Nữ Châu Âu, Vòng Elite 3
B.D.Nha U19 Nữ
1
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 21:00 ngày 09/04/2024

Thụy Sỹ U19 Nữ

Nhận định B.D.Nha U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ, 21h00 ngày 09/04

09.04.2024 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu B.D.Nha U19 Nữ 1 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ
19.01.2018 Giao Hữu BD Nữ B.D.Nha U19 Nữ 3 - 1 Thụy Sỹ U19 Nữ
19.01.2016 Giao Hữu BD Nữ B.D.Nha U19 Nữ 2 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ
07.04.2014 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu B.D.Nha U19 Nữ 1 - 2 Thụy Sỹ U19 Nữ
14.03.2013 Giao Hữu BD Nữ B.D.Nha U19 Nữ 1 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ
12.03.2013 Giao Hữu BD Nữ B.D.Nha U19 Nữ 4 - 1 Thụy Sỹ U19 Nữ

Số liệu thống kê về B.D.Nha U19 Nữ gặp Thụy Sỹ U19 Nữ phong độ

B.D.Nha U19 Nữ

18/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 0 - 0 T.B.Nha U19 Nữ

D

15/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 3 - 0 Hungary U19 Nữ

W

12/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 0 - 1 Bắc Ireland U19 Nữ

L

27/02/2026 Giao Hữu BD Nữ

B.D.Nha U19 Nữ 3 - 0 Wales U19 Nữ

W

02/12/2025 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 2 - 2 Đan Mạch U19 Nữ

D
Sân nhà

18/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 0 - 0 T.B.Nha U19 Nữ

D

15/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 3 - 0 Hungary U19 Nữ

W

12/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 0 - 1 Bắc Ireland U19 Nữ

L

27/02/2026 Giao Hữu BD Nữ

B.D.Nha U19 Nữ 3 - 0 Wales U19 Nữ

W

02/12/2025 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

B.D.Nha U19 Nữ 2 - 2 Đan Mạch U19 Nữ

D
Thụy Sỹ U19 Nữ

04/07/2026 U19 Nữ Châu Âu

Iceland U19 Nữ 3 - 4 Thụy Sỹ U19 Nữ

W

01/07/2026 U19 Nữ Châu Âu

Áo U19 Nữ 3 - 1 Thụy Sỹ U19 Nữ

L

28/06/2026 U19 Nữ Châu Âu

Thụy Sỹ U19 Nữ 2 - 2 T.B.Nha U19 Nữ

D

15/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

Thụy Sỹ U19 Nữ 2 - 0 Anh U19 Nữ

W

12/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

Thụy Sỹ U19 Nữ 2 - 1 Latvia U19 Nữ

W
Sân khách

04/07/2026 U19 Nữ Châu Âu

Iceland U19 Nữ 3 - 4 Thụy Sỹ U19 Nữ

W

01/07/2026 U19 Nữ Châu Âu

Áo U19 Nữ 3 - 1 Thụy Sỹ U19 Nữ

L

09/04/2026 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

Wales U19 Nữ 0 - 3 Thụy Sỹ U19 Nữ

W

05/03/2026 Giao Hữu BD Nữ

Ireland U19 Nữ 1 - 3 Thụy Sỹ U19 Nữ

W

02/12/2025 Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

Italia U19 Nữ 0 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ

D

Tỷ lệ trận B.D.Nha U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ

Nhận định kèo B.D.Nha U19 Nữ gặp Thụy Sỹ U19 Nữ chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất B.D.Nha U19 Nữ 83% thắng, thua 16%, trận gần nhất vào ngày 09/04/2024 kết thúc với tỷ số B.D.Nha U19 Nữ 1 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của B.D.Nha U19 Nữ họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Thụy Sỹ U19 Nữ thắng 3 hòa 1 và thua 1

Thống kê sau trận B.D.Nha U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub