Hạng 3 Tây Ban Nha, Vòng 38
Atletico Madrid B
3
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 00:00 ngày 26/05/2024

Murcia

Nhận định Atletico Madrid B vs Murcia, 00h00 ngày 26/05

14.09.2026 Hạng 3 Tây Ban Nha Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia
05.04.2026 Hạng 3 Tây Ban Nha Murcia 2 - 1 Atletico Madrid B
14.09.2025 Hạng 3 Tây Ban Nha Atletico Madrid B 1 - 1 Murcia
08.03.2025 Hạng 3 Tây Ban Nha Atletico Madrid B 2 - 1 Murcia
09.11.2024 Hạng 3 Tây Ban Nha Murcia 1 - 1 Atletico Madrid B
26.05.2024 Hạng 3 Tây Ban Nha Atletico Madrid B 3 - 1 Murcia
03.01.2024 Hạng 3 Tây Ban Nha Murcia 1 - 1 Atletico Madrid B

Số liệu thống kê về Atletico Madrid B gặp Murcia phong độ

Atletico Madrid B

03/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Real Madrid B 3 - 2 Atletico Madrid B

L

26/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 1 - 3 Villarreal B

L

20/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Huesca 0 - 0 Atletico Madrid B

D

14/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia

W

06/06/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 0 - 1 SD Ponferradina

L
Sân nhà

26/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 1 - 3 Villarreal B

L

14/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia

W

06/06/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 0 - 1 SD Ponferradina

L

23/05/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 3 - 1 Algeciras

W

09/05/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 4 - 3 Sabadell

W
Murcia

11/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Rayo Majada. 0 - 1 Murcia

W

08/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Cartagena 1 - 0 Murcia

L

04/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Murcia 2 - 0 Gimnastic T.

W

19/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Murcia 2 - 1 CE Europa

W

14/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia

L
Sân khách

11/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Rayo Majada. 0 - 1 Murcia

W

08/10/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Cartagena 1 - 0 Murcia

L

14/09/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia

L

17/05/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Juventud Torr. 1 - 3 Murcia

W

03/05/2026 Hạng 3 Tây Ban Nha

Sabadell 2 - 2 Murcia

D

Tỷ lệ trận Atletico Madrid B vs Murcia

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.87*0 : 1/4*0.95 0.89*2 1/4*0.91
Hiệp 1 -0.83*0 : 1/4*0.65 -0.93*1*0.73
Châu Âu

Thắng: 2.12 - Hòa: 3.20 - Thua: 3.00

Nhận định kèo Atletico Madrid B gặp Murcia chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Atletico Madrid B 42% thắng, hòa 42%, thua 14%, trận gần nhất vào ngày 14/09/2026 kết thúc với tỷ số Atletico Madrid B 4 - 0 Murcia.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Atletico Madrid B họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Murcia thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận Atletico Madrid B vs Murcia

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv