|
Atl. Bucaramanga
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 04:00 ngày 04/03/2024 |
Patriotas
|
Nhận định Atl. Bucaramanga vs Patriotas, 04h00 ngày 04/03
| 14.09.2024 | VĐQG Colombia | Patriotas | 1 - 2 | Atl. Bucaramanga |
| 26.04.2024 | Cúp Colombia | Patriotas | 0 - 3 | Atl. Bucaramanga |
| 11.04.2024 | Cúp Colombia | Atl. Bucaramanga | 3 - 0 | Patriotas |
| 04.03.2024 | VĐQG Colombia | Atl. Bucaramanga | 3 - 0 | Patriotas |
| 24.10.2022 | VĐQG Colombia | Patriotas | 3 - 4 | Atl. Bucaramanga |
| 08.05.2022 | VĐQG Colombia | Atl. Bucaramanga | 1 - 1 | Patriotas |
| 19.07.2021 | VĐQG Colombia | Patriotas | 0 - 2 | Atl. Bucaramanga |
| 06.04.2021 | VĐQG Colombia | Atl. Bucaramanga | 0 - 1 | Patriotas |
| 27.09.2020 | VĐQG Colombia | Atl. Bucaramanga | 1 - 1 | Patriotas |
| 26.08.2019 | VĐQG Colombia | Patriotas | 0 - 1 | Atl. Bucaramanga |
Số liệu thống kê về Atl. Bucaramanga gặp Patriotas phong độ
Atl. Bucaramanga
Patriotas
Tỷ lệ trận Atl. Bucaramanga vs Patriotas
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.99*0 : 3/4*0.90 | 0.86*2*1.00 |
| Hiệp 1 | 0.99*0 : 1/4*0.89 | 0.88*3/4*0.98 |
Thắng: 1.77 - Hòa: 3.10 - Thua: 5.20
Nhận định kèo Atl. Bucaramanga gặp Patriotas chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Atl. Bucaramanga 70% thắng, hòa 20%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 14/09/2024 kết thúc với tỷ số Patriotas 1 - 2 Atl. Bucaramanga.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Atl. Bucaramanga họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Patriotas thắng 1 hòa 0 và thua 4
Thống kê sau trận Atl. Bucaramanga vs Patriotas
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|