|
Assyriska
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:59 ngày 09/08/2026 |
Sollentuna FK
|
Nhận định Assyriska vs Sollentuna FK, 22h59 ngày 09/08
| 09.08.2026 | Hạng 3 Thụy Điển | Assyriska | 3 - 0 | Sollentuna FK |
| 25.04.2026 | Hạng 3 Thụy Điển | Sollentuna FK | 0 - 0 | Assyriska |
| 11.10.2025 | Hạng 3 Thụy Điển | Sollentuna FK | 2 - 1 | Assyriska |
| 22.06.2025 | Hạng 3 Thụy Điển | Assyriska | 0 - 0 | Sollentuna FK |
| 14.09.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | Sollentuna FK | 1 - 1 | Assyriska |
| 23.06.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | Assyriska | 2 - 2 | Sollentuna FK |
| 16.08.2021 | Hạng 3 Thụy Điển | Assyriska | 1 - 2 | Sollentuna FK |
Số liệu thống kê về Assyriska gặp Sollentuna FK phong độ
Assyriska
Sollentuna FK
Tỷ lệ trận Assyriska vs Sollentuna FK
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.84*0 : 1/4*0.86 | 0.90*2 3/4*0.80 |
| Hiệp 1 | -0.94*0 : 1/4*0.64 | 0.68*1*-0.98 |
Thắng: 1.99 - Hòa: 3.35 - Thua: 2.86
Nhận định kèo Assyriska gặp Sollentuna FK chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Assyriska 14% thắng, hòa 57%, thua 28%, trận gần nhất vào ngày 09/08/2026 kết thúc với tỷ số Assyriska 3 - 0 Sollentuna FK.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Assyriska họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Sollentuna FK thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: 0.89*0 : 1/4*0.81
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SOLLE khi thắng 2/7 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán :
Tài xỉu: 0.86*2 3/4*0.84
3/5 trận gần đây của ASSY có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SOLLE cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Assyriska vs Sollentuna FK
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|