Hạng 2 Hàn Quốc, Vòng 18
Ansan Greeners
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 17:00 ngày 23/06/2024

Cheonan City

Nhận định Ansan Greeners vs Cheonan City, 17h00 ngày 23/06

31.05.2026 Hạng 2 Hàn Quốc Ansan Greeners 1 - 3 Cheonan City
25.10.2025 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 0 - 0 Ansan Greeners
28.06.2025 Hạng 2 Hàn Quốc Ansan Greeners 0 - 0 Cheonan City
13.04.2025 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 0 - 1 Ansan Greeners
26.08.2024 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 2 - 3 Ansan Greeners
23.06.2024 Hạng 2 Hàn Quốc Ansan Greeners 1 - 2 Cheonan City
06.05.2024 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 1 - 1 Ansan Greeners
02.09.2023 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 1 - 1 Ansan Greeners
30.07.2023 Hạng 2 Hàn Quốc Ansan Greeners 2 - 1 Cheonan City
19.04.2023 Hạng 2 Hàn Quốc Cheonan City 1 - 1 Ansan Greeners

Số liệu thống kê về Ansan Greeners gặp Cheonan City phong độ

Ansan Greeners

17/10/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Yongin City 0 - 4 Ansan Greeners

W

11/10/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Suwon Bluewings 4 - 1 Ansan Greeners

L

20/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 2 - 3 Chungbuk Cheongju

L

12/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 0 - 2 Hwaseong FC

L

05/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Busan I'Park 0 - 1 Ansan Greeners

W
Sân nhà

20/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 2 - 3 Chungbuk Cheongju

L

12/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 0 - 2 Hwaseong FC

L

28/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 1 - 2 Daegu

L

22/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Ansan Greeners 1 - 2 Seongnam

L

15/07/2026 Cúp FA Hàn Quốc

Ansan Greeners 0 - 2 Jinju Citizen

L
Cheonan City

10/10/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Cheonan City 1 - 0 Gyeongnam

W

19/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Chungnam Asan 3 - 1 Cheonan City

L

13/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Suwon FC 1 - 1 Cheonan City

D

05/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Cheonan City 1 - 1 Hwaseong FC

D

28/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Jeonnam Dragons 1 - 0 Cheonan City

L
Sân khách

19/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Chungnam Asan 3 - 1 Cheonan City

L

13/09/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Suwon FC 1 - 1 Cheonan City

D

28/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Jeonnam Dragons 1 - 0 Cheonan City

L

16/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

GimPo Citizen 1 - 1 Cheonan City

D

08/08/2026 Hạng 2 Hàn Quốc

Seongnam 3 - 2 Cheonan City

L

Tỷ lệ trận Ansan Greeners vs Cheonan City

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.93*0 : 0*0.93 -0.86*2 1/4*0.70
Hiệp 1 0.92*0 : 0*0.90 0.84*3/4*1.00
Châu Âu

Thắng: 2.61 - Hòa: 3.00 - Thua: 2.61

Nhận định kèo Ansan Greeners gặp Cheonan City chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Ansan Greeners 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 31/05/2026 kết thúc với tỷ số Ansan Greeners 1 - 3 Cheonan City.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ansan Greeners họ thắng 0 hòa 0 và thua 5, còn phong độ 5 trận sân khách của Cheonan City thắng 0 hòa 2 và thua 3

Thống kê sau trận Ansan Greeners vs Cheonan City

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/