|
Almirante Brown
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:30 ngày 26/10/2026 |
Deportivo Moron
|
Nhận định Almirante Brown vs Deportivo Moron, 00h30 ngày 26/10
| 08.06.2026 | Hạng 2 Argentina | Deportivo Moron | 1 - 0 | Almirante Brown |
| 15.06.2025 | Hạng 2 Argentina | Deportivo Moron | 2 - 0 | Almirante Brown |
| 10.02.2025 | Hạng 2 Argentina | Almirante Brown | 1 - 1 | Deportivo Moron |
| 25.08.2024 | Hạng 2 Argentina | Deportivo Moron | 0 - 1 | Almirante Brown |
| 07.04.2024 | Hạng 2 Argentina | Almirante Brown | 1 - 1 | Deportivo Moron |
| 27.08.2023 | Hạng 2 Argentina | Almirante Brown | 0 - 1 | Deportivo Moron |
| 16.04.2023 | Hạng 2 Argentina | Deportivo Moron | 2 - 2 | Almirante Brown |
| 19.06.2022 | Hạng 2 Argentina | Almirante Brown | 1 - 1 | Deportivo Moron |
Số liệu thống kê về Almirante Brown gặp Deportivo Moron phong độ
Almirante Brown
Deportivo Moron
Tỷ lệ trận Almirante Brown vs Deportivo Moron
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.97*0 : 0*0.85 | 0.95*1 3/4*0.85 |
| Hiệp 1 | 0.91*0 : 0*0.91 | -0.95*3/4*0.75 |
Thắng: 2.72 - Hòa: 2.76 - Thua: 2.56
Nhận định kèo Almirante Brown gặp Deportivo Moron chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Almirante Brown 12% thắng, hòa 50%, thua 37%, trận gần nhất vào ngày 08/06/2026 kết thúc với tỷ số Deportivo Moron 1 - 0 Almirante Brown.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Almirante Brown họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Deportivo Moron thắng 2 hòa 2 và thua 1
Thống kê sau trận Almirante Brown vs Deportivo Moron
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|