|
Almagro
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 01:30 ngày 27/05/2024 |
CA Mitre Salta
|
Nhận định Almagro vs CA Mitre Salta, 01h30 ngày 27/05
| 14.10.2024 | Hạng 2 Argentina | CA Mitre Salta | 2 - 1 | Almagro |
| 27.05.2024 | Hạng 2 Argentina | Almagro | 0 - 0 | CA Mitre Salta |
| 13.02.2022 | Hạng 2 Argentina | Almagro | 2 - 1 | CA Mitre Salta |
| 22.04.2019 | Hạng 2 Argentina | CA Mitre Salta | 2 - 4 | Almagro |
| 28.10.2017 | Hạng 2 Argentina | CA Mitre Salta | 1 - 0 | Almagro |
Số liệu thống kê về Almagro gặp CA Mitre Salta phong độ
Almagro
CA Mitre Salta
Tỷ lệ trận Almagro vs CA Mitre Salta
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.74*0 : 0*-0.88 | 0.79*1 1/2*-0.95 |
| Hiệp 1 | 0.77*0 : 0*-0.92 | 0.83*1/2*-0.99 |
Thắng: 2.57 - Hòa: 2.55 - Thua: 3.15
Nhận định kèo Almagro gặp CA Mitre Salta chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Almagro 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 14/10/2024 kết thúc với tỷ số CA Mitre Salta 2 - 1 Almagro.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Almagro họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của CA Mitre Salta thắng 1 hòa 0 và thua 4
Thống kê sau trận Almagro vs CA Mitre Salta
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|