|
Al Wasl
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 14/05/2024 |
Al Wahda(UAE)
|
Nhận định Al Wasl vs Al Wahda(UAE), 00h00 ngày 14/05
| 06.05.2026 | VĐQG UAE | Al Wahda(UAE) | 2 - 3 | Al Wasl |
| 02.01.2026 | VĐQG UAE | Al Wasl | 1 - 0 | Al Wahda(UAE) |
| 12.04.2025 | VĐQG UAE | Al Wasl | 2 - 2 | Al Wahda(UAE) |
| 22.11.2024 | VĐQG UAE | Al Wahda(UAE) | 2 - 2 | Al Wasl |
| 18.10.2024 | Cúp UAE | Al Wasl | 3 - 1 | Al Wahda(UAE) |
| 14.05.2024 | VĐQG UAE | Al Wasl | 1 - 4 | Al Wahda(UAE) |
| 08.12.2023 | VĐQG UAE | Al Wahda(UAE) | 2 - 2 | Al Wasl |
| 28.01.2023 | VĐQG UAE | Al Wahda(UAE) | 3 - 3 | Al Wasl |
| 02.09.2022 | VĐQG UAE | Al Wasl | 2 - 2 | Al Wahda(UAE) |
| 26.02.2022 | VĐQG UAE | Al Wahda(UAE) | 2 - 1 | Al Wasl |
Số liệu thống kê về Al Wasl gặp Al Wahda(UAE) phong độ
Al Wasl
Al Wahda(UAE)
Tỷ lệ trận Al Wasl vs Al Wahda(UAE)
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.99*0 : 1*0.87 | -0.97*3 1/4*0.83 |
Thắng: 1.56 - Hòa: 4.40 - Thua: 4.30
Nhận định kèo Al Wasl gặp Al Wahda(UAE) chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Al Wasl 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 06/05/2026 kết thúc với tỷ số Al Wahda(UAE) 2 - 3 Al Wasl.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Al Wasl họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Al Wahda(UAE) thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Al Wasl vs Al Wahda(UAE)
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|