|
AL Riffa
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 23:00 ngày 15/04/2024 |
Al Hala
|
Nhận định AL Riffa vs Al Hala, 23h00 ngày 15/04
| 15.04.2024 | VĐQG Bahrain | AL Riffa | 2 - 0 | Al Hala |
| 28.10.2023 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 1 - 2 | AL Riffa |
| 03.05.2023 | VĐQG Bahrain | AL Riffa | 4 - 1 | Al Hala |
| 20.12.2022 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 1 - 3 | AL Riffa |
| 18.02.2022 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 1 - 1 | AL Riffa |
| 22.11.2021 | VĐQG Bahrain | AL Riffa | 3 - 1 | Al Hala |
| 13.03.2020 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 2 - 3 | AL Riffa |
| 14.12.2019 | VĐQG Bahrain | AL Riffa | 5 - 0 | Al Hala |
| 12.04.2019 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 2 - 1 | AL Riffa |
| 26.11.2018 | VĐQG Bahrain | Al Hala | 1 - 2 | AL Riffa |
Số liệu thống kê về AL Riffa gặp Al Hala phong độ
AL Riffa
Al Hala
Tỷ lệ trận AL Riffa vs Al Hala
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.97*0 : 1 1/4*0.91 | 0.90*2 3/4*0.96 |
| Hiệp 1 | 0.98*0 : 1/2*0.90 | -0.92*1 1/4*0.77 |
Thắng: 1.38 - Hòa: 4.40 - Thua: 6.60
Nhận định kèo AL Riffa gặp Al Hala chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất AL Riffa 80% thắng, hòa 10%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 15/04/2024 kết thúc với tỷ số AL Riffa 2 - 0 Al Hala.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của AL Riffa họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Al Hala thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận AL Riffa vs Al Hala
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|