VĐQG Đan Mạch, Vòng 20
Aarhus AGF
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 00:00 ngày 04/03/2024

Odense BK

Nhận định Aarhus AGF vs Odense BK, 00h00 ngày 04/03

23.08.2026 VĐQG Đan Mạch Aarhus AGF 2 - 2 Odense BK
10.02.2026 VĐQG Đan Mạch Aarhus AGF 2 - 1 Odense BK
14.12.2025 Cúp Đan Mạch Aarhus AGF 3 - 1 Odense BK
12.12.2025 Cúp Đan Mạch Odense BK 1 - 0 Aarhus AGF
19.08.2025 VĐQG Đan Mạch Odense BK 1 - 5 Aarhus AGF
06.07.2025 Giao Hữu CLB Aarhus AGF 0 - 0 Odense BK
16.01.2025 Giao Hữu CLB Aarhus AGF 4 - 1 Odense BK
04.03.2024 VĐQG Đan Mạch Aarhus AGF 1 - 1 Odense BK
21.08.2023 VĐQG Đan Mạch Odense BK 1 - 1 Aarhus AGF
19.03.2023 VĐQG Đan Mạch Aarhus AGF 1 - 0 Odense BK

Số liệu thống kê về Aarhus AGF gặp Odense BK phong độ

Aarhus AGF

23/10/2026 Cúp C3 Châu Âu

Aarhus AGF 1 - 1 Egnatia Rrogozhine

D

18/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Kobenhavn 1 - 1 Aarhus AGF

D

15/10/2026 Cúp C3 Châu Âu

Gent 1 - 0 Aarhus AGF

L

13/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Aarhus AGF 3 - 0 Sonderjyske

W

02/10/2026 Giao Hữu CLB

Aarhus AGF 2 - 1 Vendsyssel FF

W
Sân nhà

23/10/2026 Cúp C3 Châu Âu

Aarhus AGF 1 - 1 Egnatia Rrogozhine

D

13/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Aarhus AGF 3 - 0 Sonderjyske

W

02/10/2026 Giao Hữu CLB

Aarhus AGF 2 - 1 Vendsyssel FF

W

05/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Aarhus AGF 2 - 2 Silkeborg IF

D

03/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Aarhus AGF 0 - 2 Midtjylland

L
Odense BK

18/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Odense BK 2 - 1 Brondby

W

10/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Nordsjaelland 0 - 0 Odense BK

D

19/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Odense BK 1 - 1 Midtjylland

D

13/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Randers 1 - 2 Odense BK

W

06/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Odense BK 0 - 5 Kobenhavn

L
Sân khách

10/10/2026 VĐQG Đan Mạch

Nordsjaelland 0 - 0 Odense BK

D

13/09/2026 VĐQG Đan Mạch

Randers 1 - 2 Odense BK

W

30/08/2026 VĐQG Đan Mạch

Lyngby 1 - 1 Odense BK

D

23/08/2026 VĐQG Đan Mạch

Aarhus AGF 2 - 2 Odense BK

D

11/08/2026 VĐQG Đan Mạch

Silkeborg IF 1 - 0 Odense BK

L

Tỷ lệ trận Aarhus AGF vs Odense BK

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.89*0 : 1/2*1.00 0.96*2 1/4*0.91
Hiệp 1 -0.96*0 : 1/4*0.84 -0.88*1*0.74
Châu Âu

Thắng: 1.89 - Hòa: 3.25 - Thua: 4.05

Nhận định kèo Aarhus AGF gặp Odense BK chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Aarhus AGF 50% thắng, hòa 40%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 23/08/2026 kết thúc với tỷ số Aarhus AGF 2 - 2 Odense BK.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Aarhus AGF họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Odense BK thắng 1 hòa 3 và thua 1

Châu Á: 0.89*0 : 1/2*0.99

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên AHU khi thắng 17/32 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : AHU

Tài xỉu: -0.99*2 1/4*0.86

3/5 trận gần đây của AHU có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Aarhus AGF vs Odense BK

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club