Chi tiết câu lạc bộ Sparta Praha

Tên đầy đủ:

Sparta Praha
Thành phố:
Quốc gia: Séc
Thông tin khác:

SVĐ: Generali Arena(sức chứa: 20854)

Thành lập: 1893

HLV: Z. Ščasný

  • Lịch thi đấu

22:00 31/10/2026 VĐQG Séc

Bohemians 1905 vs Sparta Praha

00:45 06/11/2026 Cúp C2 Châu Âu

Sparta Praha vs Bournemouth

22:00 07/11/2026 VĐQG Séc

Vik.Plzen vs Sparta Praha

  • Kết quả

02:00 23/10/2026 Cúp C2 Châu Âu

Olympiakos 1 - 0 Sparta Praha

23:45 15/10/2026 Cúp C2 Châu Âu

Sparta Praha 1 - 1 Lillestrom

17:00 02/10/2026 Giao Hữu CLB

Sparta Praha 5 - 3 Jihlava

20:00 20/09/2026 VĐQG Séc

Sigma Olomouc 0 - 3 Sparta Praha

23:45 16/09/2026 Cúp C2 Châu Âu

Ararat-Armenia 1 - 4 Sparta Praha

22:59 12/09/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 2 - 0 Jablonec

22:59 06/09/2026 VĐQG Séc

Hradec Kralove 2 - 1 Sparta Praha

01:00 31/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 0 - 3 Slavia Praha

22:00 15/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 4 - 1 Teplice

02:00 12/08/2026 Cúp C1 Châu Âu

Lyon 3 - 0 Sparta Praha

Số Tên cầu thủ Quốc tịch Tuổi
1 P. Vindahl Séc 36
2 A. Preciado Thế Giới 35
3 M. Kadlec Croatia 40
4 M. Solbakken Séc 45
5 Mathias Ross Séc 34
6 K. Kairinen Séc 39
7 V. Olatunji Séc 34
8 D. Pavelka Séc 44
9 J. Kuchta Séc 38
10 A. Rrahmani Thế Giới 31
11 M. Rynes Séc 36
13 K. Danek Thế Giới 32
14 V. Birmancevic Séc 39
15 R.Kováč Séc 47
16 M. Sacek Séc 34
17 O. Sonne Séc 39
18 A. Irving Scotland 38
19 A. Sevinsky Séc 38
20 Q. Laci Síp 38
21 J. Pesek Séc 45
22 L. Haraslin Séc 36
23 L.Krejci Séc 34
24 V. Vorel Thế Giới 36
25 A. Sorensen Séc 40
26 P. Vydra 40
27 F. Panak Thế Giới 32
28 T. Wiesner Séc 30
29 M. Vojta Séc 36
30 J. Zeleny Thế Giới 36
31 V.Vorel Séc 30
32 M. Rynes Thế Giới 35
33 D. Hancko Thế Giới 35
36 G. Kuol Séc 38
37 L. Krejci Séc 27
39 V. Sejk Thế Giới 28
41 M. Vitík Thế Giới 35
42 N. Okeke Thế Giới 34
46 M. Kadlec Thế Giới 35

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78winkeonhacaicm88game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae8888xbet8xbettruc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club