Yanbian Longding
Li X.( 90+1’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 17:00 ngày 18/09/2026 |
Guangdong GZ-Power
Nikao( Pen 54’)
Kou Jiahao(O.g 45+2’)
|
Nhận định Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power, 17h00 ngày 18/09
| 18.09.2026 | Hạng 2 Trung Quốc | Yanbian Longding | 1 - 2 | Guangdong GZ-Power |
| 24.05.2026 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangdong GZ-Power | 3 - 4 | Yanbian Longding |
| 12.07.2025 | Hạng 2 Trung Quốc | Yanbian Longding | 2 - 0 | Guangdong GZ-Power |
| 15.03.2025 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangdong GZ-Power | 4 - 0 | Yanbian Longding |
Số liệu thống kê về Yanbian Longding gặp Guangdong GZ-Power phong độ
Yanbian Longding
Guangdong GZ-Power
Tỷ lệ trận Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.85*1/2 : 0*0.97 | 0.93*2 3/4*0.87 |
| Hiệp 1 | 0.76*1/4 : 0*-0.94 | -0.93*1 1/4*0.73 |
Thắng: 2.99 - Hòa: 3.25 - Thua: 1.97
Nhận định kèo Yanbian Longding gặp Guangdong GZ-Power chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Yanbian Longding 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 18/09/2026 kết thúc với tỷ số Yanbian Longding 1 - 2 Guangdong GZ-Power.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Yanbian Longding họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Guangdong GZ-Power thắng 3 hòa 1 và thua 1
Châu Á: **
YANF đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, GGZP thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).
Dự đoán : GGZP
Tài xỉu: **
4/5 trận gần đây của YANF có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của GGZP cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Yanbian Longding đấu với Guangdong GZ-Power
| 90+5' | Phạt góc thứ 8 |
| 90+3' | Giovanny sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 21) |
| 90+1' | Li X. sút chân phải, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 20) |
| 90+1' | Thay người bên phía Guangdong GZ-Power: Wang Jingbin vào sân thay Nikao |
| 90+1' |
|
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 1-2 |
| 90' | Phạt góc thứ 7 |
| 90' |
Wang J. (Guangdong GZ-Power) nhận thẻ vàng
|
| 81' | Phạt góc thứ 6 |
| 80' | Li X. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 19) |
| 80' | Thay người bên phía Yanbian Longding: Xu Wenguang vào sân thay Jin T. |
| 80' | Thay người bên phía Yanbian Longding: Yanheng Qu vào sân thay Huang Z. |
| 78' | Phạt góc thứ 5 |
| 76' | Wang Chien-Ming sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 18) |
| 74' | Thay người bên phía Guangdong GZ-Power: Liu Bin vào sân thay Liu L. |
| 74' | Thay người bên phía Guangdong GZ-Power: Wang J. vào sân thay Yang Hao |
| 71' | Huang Z. đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 17) |
| 68' | Thay người bên phía Guangdong GZ-Power: Duan Yunzi vào sân thay Hou Yu |
| 68' | Thay người bên phía Guangdong GZ-Power: Gao Huaze vào sân thay Liang Xueming |
| 64' | Giovanny sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 16) |
| 63' | Liang Xueming sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 15) |
| 62' | Nunez V. đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 14) |
| 59' |
Shenghao Huang (Guangdong GZ-Power) nhận thẻ vàng
|
| 57' | Thay người bên phía Yanbian Longding: Li X. vào sân thay Piao Shihao |
| 54' |
|
| 54' | Nikao sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 13) |
| 53' | Trọng tài tham khảo VAR |
| 50' | Nikao sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 12) |
| 49' |
Piao Shihao (Yanbian Longding) nhận thẻ vàng
|
| 47' | Nunez V. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 11) |
| 46' | Hiệp 2 bắt đầu ! |
| 46' | Thay người bên phía Yanbian Longding: Xingdao Jin vào sân thay Li R. |
| 45+2' |
Kou Jiahao (Guangdong GZ-Power) phản lưới nhà
|
| 45+2' | 10 Shot Khác Phản lưới nhà |
| 45+1' | Nikao sút chân trái, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 9) |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 0-1 |
| 43' | Shenghao Huang đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 8) |
| 42' | Phạt góc thứ 4 |
| 40' | 7 Shot Huang Z. Khác Bị cản phá |
| 39' | Wang Chien-Ming sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 6) |
| 33' | Yang Hao sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 5) |
| 29' | Joao Carlos (Guangdong GZ-Power) nhận thẻ vàng thứ hai và phải rời sân |
| 21' | Phạt góc thứ 3 |
| 21' |
Joao Carlos (Guangdong GZ-Power) nhận thẻ vàng
|
| 19' | Hou Yu sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 4) |
| 19' | Phạt góc thứ 2 |
| 15' | Yang Hao sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 3) |
| 14' | Nikao sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 2) |
| 12' | Phạt góc thứ 1 |
| 06' | Giovanny sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 1) |
| 00' | Trận đấu bắt đầu ! |
Đội hình Yanbian Longding gặp Guangdong GZ-Power
-
(5-4-1)
-
(4-4-2)
Đội hình chính
| 21 | Kou Jiahao |
| 20 | Jin T. |
| 19 | Duan D. |
| 15 | Xu Jizu |
| 4 | Nunez V. |
| 36 | Li R. |
| 37 | Giovanny |
| 5 | Joaquim Domingos |
| 17 | Piao Shihao |
| 30 | Huang Z. |
| 10 | Brown F. |
Đội dự bị
| 2 | Che Zeping |
| 8 | He Zhenyu |
| 32 | Ziming Huang |
| 33 | Ziqian Hu |
| 40 | Xingdao Jin |
| 7 | Li Shibin |
| 6 | Li X. |
| 45 | Yanheng Qu |
| 13 | Wang Haocheng |
| 16 | Xu Wenguang |
| 29 | Yang Erhai |
Đội hình chính
| Jiaqi Xiao | 22 |
| Wang Chien-Ming | 25 |
| Liao Junjian | 16 |
| Han X. | 3 |
| Liu L. | 4 |
| Liang Xueming | 10 |
| Hou Yu | 34 |
| Shenghao Huang | 39 |
| Yang Hao | 17 |
| Joao Carlos | 20 |
| Nikao | 11 |
Đội dự bị
| Junxu Chen | 19 |
| Deng Biao | 15 |
| Duan Yunzi | 6 |
| Gao Huaze | 27 |
| Jiang Jihong | 5 |
| Liu Bin | 2 |
| Wang Haobin | 18 |
| Wang J. | 24 |
| Wang Jingbin | 29 |
| Xiao Kun | 43 |
| Sibo Xue | 45 |
Thống kê sau trận Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power
|
|
9 | Sút bóng | 11 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
3 | Trúng đích | 3 |
|
|
|
13 | Phạm lỗi | 17 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ vàng | 1 |
|
|
|
5 | Phạt góc | 3 |
|
|
|
1 | Việt vị | 1 |
|
|
|
62% | Cầm bóng | 38% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power - Trực tiếp Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power
Dữ liệu đối đầu Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Yanbian Longding vs Guangdong GZ-Power & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












