Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VLWC KV Châu Á, Vòng 4
Việt Nam
0
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 19:00 ngày 26/03/2024

Indonesia
Ramadhan Sananta( 90+8’) Ragnar Oratmangoen( 23’) Jay Idzes( 09’)
Kênh phát sóng: FPT Play, VTV5

Nhận định Việt Nam vs Indonesia, 19h00 ngày 26/03

03.08.2026 ASEAN Cup 2026 Indonesia 0 - 3 Việt Nam
15.12.2024 ASEAN Cup 2026 Việt Nam 1 - 0 Indonesia
26.03.2024 VLWC KV Châu Á Việt Nam 0 - 3 Indonesia
21.03.2024 VLWC KV Châu Á Indonesia 1 - 0 Việt Nam
19.01.2024 Asian Cup 2027 Việt Nam 0 - 1 Indonesia
09.01.2023 ASEAN Cup 2026 Việt Nam 2 - 0 Indonesia
06.01.2023 ASEAN Cup 2026 Indonesia 0 - 0 Việt Nam
15.12.2021 ASEAN Cup 2026 Indonesia 0 - 0 Việt Nam
07.06.2021 VLWC KV Châu Á Việt Nam 4 - 0 Indonesia
15.10.2019 VLWC KV Châu Á Indonesia 1 - 3 Việt Nam

Số liệu thống kê về Việt Nam gặp Indonesia phong độ

Việt Nam

02/10/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Việt Nam 4 - 2 Pakistan

W

29/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Thái Lan 2 - 0 Việt Nam

L

26/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Việt Nam 1 - 0 Philippines

W

26/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 2 - 2 Thái Lan

D

22/08/2026 ASEAN Cup 2026

Thái Lan 0 - 2 Việt Nam

W
Sân nhà

02/10/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Việt Nam 4 - 2 Pakistan

W

26/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Việt Nam 1 - 0 Philippines

W

26/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 2 - 2 Thái Lan

D

19/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 2 - 0 Malaysia

W

07/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 3 - 1 Campuchia

W
Indonesia

01/10/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Indonesia 9 - 2 Bangladesh

W

28/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Indonesia 0 - 0 Malaysia

D

25/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Indonesia 2 - 0 Singapore

W

07/08/2026 ASEAN Cup 2026

Singapore 1 - 1 Indonesia

D

03/08/2026 ASEAN Cup 2026

Indonesia 0 - 3 Việt Nam

L
Sân khách

07/08/2026 ASEAN Cup 2026

Singapore 1 - 1 Indonesia

D

31/07/2026 ASEAN Cup 2026

Đông Timo 0 - 3 Indonesia

W

12/10/2025 VLWC KV Châu Á

Iraq 1 - 0 Indonesia

L

10/06/2025 VLWC KV Châu Á

Nhật Bản 6 - 0 Indonesia

L

20/03/2025 VLWC KV Châu Á

Australia 5 - 1 Indonesia

L

Tỷ lệ trận Việt Nam vs Indonesia

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.80*0 : 1/4*-0.98 0.85*2*0.95
Hiệp 1 -0.87*0 : 1/4*0.67 0.91*3/4*0.89
Châu Âu

Thắng: 2.05 - Hòa: 3.05 - Thua: 3.50

Nhận định kèo Việt Nam gặp Indonesia chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Việt Nam 50% thắng, hòa 20%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 03/08/2026 kết thúc với tỷ số Indonesia 0 - 3 Việt Nam.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Việt Nam họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Indonesia thắng 1 hòa 1 và thua 3

Châu Á: 0.96*0 : 1/2*0.80

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên Việt Nam khi thắng 4/5 lần gần nhất tiếp đón IDN.

Dự đoán : Việt Nam

Tài xỉu: 0.75*2*-0.99

3/5 trận gần đây của VIE có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của IDN cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp Việt Nam đấu với Indonesia

90+9' Trận đấu kết thúc. Tỷ số 0-3
90+7' VÀOOOOOOOOOOOOOOOOOOO! R. Sananta ghi bàn băng vào rất nhanh sau tình huống lộn xộn trước khung thành Việt Nam. Tỷ số là 3-0 cho Indonesia.
90' Hiệp 2 có 9 phút bù giờ
66' W. Sulaeman nhận thẻ vàng.
65' Minh Trong vào sân thay cho Van Khang
63' KHÔNG ĐƯỢC! Việt Anh có cơ hội dứt điểm khá trống trải. Khá đáng tiếc khi cú đệm bóng của anh đã đi lên trời.
60' Tan Tai vào sân thay cho Xuan Manh
59' Van Toan vào sân thay cho Tien Linh
46' Hiệp 2 bắt đầu !
46' E. Maulana vào sân thay cho H. Caraka
46' Thanh Long vào sân thay cho Thai Son
46' Tien Dung nhận thẻ vàng.
45+2' Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 0-2
45+1' Phạt góc cho Việt Nam
45+1' H. Caraka nhận thẻ vàng.
45' Phạt góc cho Việt Nam
45' E. Ari nhận thẻ vàng.
45' Hiệp 1 có 2 phút bù giờ
44' KHÔNG ĐƯỢC! Hoàng Đức đi bóng lắt léo loại bỏ một loạt hậu vệ Indonesia. Khá đáng tiếc cú sút của anh đã đi không trúng đích.
39' Phạt góc cho Việt Nam
36' Phạt góc cho Việt Nam
34' A. Mangkualam nhận thẻ vàng sau cú vào bóng nguy hiểm bằng 2 chân với Khuất Văn Khang.
34' Viet Anh nhận thẻ vàng vì lỗi phản ứng.
33' KHÔNG VÀO!!!! Khuất Văn Khang dứt điểm về phía khung thành Indonesia từ cú đá phạt bên cánh phải. Rất tiếc thủ môn E. Ari đã chơi tỉnh táo bóng được đẩy ra đường biên ngang.
33' Phạt góc cho Việt Nam
30' Dinh Bac vào sân thay cho Van Thanh
27' KHÔNG VÀO!!!! Lại là Tiến Linh băng vào rất nhanh sau cú chích bóng không thể tốt hơn của Văn Thanh. Khá đáng tiếc cú dứt điểm của anh đã đi ra ngoài trong gang tấc.
23' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO! R. Oratmangoen đột phá đi bóng giữa chốn không người trước sự bất lực của hàng thủ Việt Nam. Sau đó là cú sút đầy quyết đoán đánh bại thủ môn F. Nguyễn. Tỷ số là 2-0 cho Indonesia.
14' J. Idzes nhận thẻ vàng sau tình huống kéo áo thô bạo với Khuất Văn Khang.
11' RẤT TIẾC! Tiến Linh có cơ hội dứt điểm sau cú tạt như đặt của Xuân Mạnh. Đáng tiếc là cú đánh đầu của Tiến Linh đã đi đúng vào người thủ môn Indonesia. Cơ hội ngon ăn đã trôi qua đầy tiếc nuối.
09' VÀOOOOOOOOOOOOOO! J. Idzes bật cao đánh đầu dũng mãnh sau cú đá phạt góc rất tốt của T. Haye . Bóng đi không mạnh nhưng rất hiểm hóc. Tỷ số là 0-1 cho Indonesia.
07' Phạt góc cho Indonesia
04' KHÔNG VÀO! Khuất Văn Khang có cơ hội dứt điểm nhưng cú sút của anh quá nhẹ và không làm khó được thủ môn Indonesia.
02' Phạt góc cho Indonesia
00' Trận đấu bắt đầu !

Đội hình Việt Nam gặp Indonesia

  • (3-4-3)
  • (4-3-3)
(3-4-3)
1
F. Nguyen
12
Tuan Tai
20
Viet Anh
4
Tien Dung
17
Van Thanh
8
Hung Dung
16
Thai Son
7
Xuan Manh
18
Van Khang
22
Tien Linh
14
Hoang Duc
(4-3-3)
22
E. Ari
14
A. Mangkualam
6
N. Tjoe-A-On
4
J. Idzes
5
R. Ridho
19
T. Haye
7
M. Ferdinan
23
J. Hubner
8
W. Sulaeman
20
H. Caraka
11
R. Oratmangoen

Thống kê sau trận Việt Nam vs Indonesia

11 Sút bóng 7
2 Trúng đích 4
6 Phạm lỗi 16
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 2
10 Phạt góc 3
0 Việt vị 3
61% Cầm bóng 39%

Thông tin đối đầu và nhận định Việt Nam vs Indonesia - Trực tiếp Việt Nam vs Indonesia

Dữ liệu đối đầu Việt Nam vs Indonesia gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Việt Nam vs Indonesia được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Việt Nam vs Indonesia & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo