Torpedo Zhodino
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:00 ngày 31/10/2026 |
Belshina Bobruisk
|
Nhận định Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk, 22h00 ngày 31/10
| 20.06.2026 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 2 | Torpedo Zhodino |
| 19.08.2023 | VĐQG Belarus | Torpedo Zhodino | 1 - 1 | Belshina Bobruisk |
| 08.04.2023 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 0 | Torpedo Zhodino |
| 11.09.2022 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 1 - 3 | Torpedo Zhodino |
| 30.04.2022 | VĐQG Belarus | Torpedo Zhodino | 1 - 3 | Belshina Bobruisk |
| 11.07.2020 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 2 - 1 | Torpedo Zhodino |
| 27.03.2020 | VĐQG Belarus | Torpedo Zhodino | 1 - 0 | Belshina Bobruisk |
| 01.10.2016 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 1 - 3 | Torpedo Zhodino |
| 25.05.2016 | VĐQG Belarus | Torpedo Zhodino | 2 - 2 | Belshina Bobruisk |
| 03.10.2015 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 1 - 0 | Torpedo Zhodino |
Số liệu thống kê về Torpedo Zhodino gặp Belshina Bobruisk phong độ
Torpedo Zhodino
Belshina Bobruisk
Tỷ lệ trận Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk
Nhận định kèo Torpedo Zhodino gặp Belshina Bobruisk chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Torpedo Zhodino 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 20/06/2026 kết thúc với tỷ số Belshina Bobruisk 0 - 2 Torpedo Zhodino.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Torpedo Zhodino họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Belshina Bobruisk thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk - Trực tiếp Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk
Dữ liệu đối đầu Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.











