Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Aus New South Wales, Vòng 26
St George Saints
2
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 15:30 ngày 01/08/2026

SD Raiders

Nhận định St George Saints vs SD Raiders, 15h30 ngày 01/08

01.08.2026 Aus New South Wales St George Saints 2 - 3 SD Raiders
18.04.2026 Aus New South Wales SD Raiders 1 - 0 St George Saints

Số liệu thống kê về St George Saints gặp SD Raiders phong độ

St George Saints

08/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 0 - 0 APIA Tigers

D

01/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 2 - 3 SD Raiders

L

25/07/2026 Aus New South Wales

St George Saints 0 - 0 Sydney FC U21

D

18/07/2026 Aus New South Wales

St George Saints 1 - 6 Rockdale Ilinden FC

L

11/07/2026 Aus New South Wales

Spirit FC 3 - 1 St George Saints

L
Sân nhà

08/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 0 - 0 APIA Tigers

D

01/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 2 - 3 SD Raiders

L

25/07/2026 Aus New South Wales

St George Saints 0 - 0 Sydney FC U21

D

18/07/2026 Aus New South Wales

St George Saints 1 - 6 Rockdale Ilinden FC

L

27/06/2026 Aus New South Wales

St George Saints 1 - 2 Sydney Olympic

L
SD Raiders

08/08/2026 Aus New South Wales

SD Raiders 3 - 0 WS Wanderers U21

W

01/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 2 - 3 SD Raiders

W

25/07/2026 Aus New South Wales

SD Raiders 2 - 1 Marconi Stallions

W

18/07/2026 Aus New South Wales

Wollongong Wolves 2 - 3 SD Raiders

W

14/07/2026 AUS FFA Cup

Rochedale Rovers 1 - 2 SD Raiders

W
Sân khách

01/08/2026 Aus New South Wales

St George Saints 2 - 3 SD Raiders

W

18/07/2026 Aus New South Wales

Wollongong Wolves 2 - 3 SD Raiders

W

14/07/2026 AUS FFA Cup

Rochedale Rovers 1 - 2 SD Raiders

W

04/07/2026 Aus New South Wales

Manly Utd 1 - 0 SD Raiders

L

21/06/2026 Aus New South Wales

Sydney United 58 FC 1 - 0 SD Raiders

L

Tỷ lệ trận St George Saints vs SD Raiders

Nhận định kèo St George Saints gặp SD Raiders chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất St George Saints chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 01/08/2026 kết thúc với tỷ số St George Saints 2 - 3 SD Raiders.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của St George Saints họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của SD Raiders thắng 3 hòa 0 và thua 2

Thống kê sau trận St George Saints vs SD Raiders

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định St George Saints vs SD Raiders - Trực tiếp St George Saints vs SD Raiders

Dữ liệu đối đầu St George Saints vs SD Raiders gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận St George Saints vs SD Raiders được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu St George Saints vs SD Raiders & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo