Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Japan Football League, Vòng 12
Sony Sendai
3
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 11:00 ngày 16/06/2024

Yokogawa M.

Nhận định Sony Sendai vs Yokogawa M., 11h00 ngày 16/06

16.11.2024 Japan Football League Yokogawa M. 1 - 2 Sony Sendai
16.06.2024 Japan Football League Sony Sendai 3 - 0 Yokogawa M.
16.07.2016 Japan Football League Yokogawa M. 1 - 3 Sony Sendai
02.04.2016 Japan Football League Sony Sendai 1 - 0 Yokogawa M.
27.06.2015 Japan Football League Yokogawa M. 1 - 2 Sony Sendai
29.04.2015 Japan Football League Sony Sendai 1 - 0 Yokogawa M.
26.07.2014 Japan Football League Yokogawa M. 2 - 2 Sony Sendai
19.10.2013 Hạng 3 Nhật Bản Yokogawa M. 0 - 0 Sony Sendai
22.06.2013 Hạng 3 Nhật Bản Sony Sendai 1 - 0 Yokogawa M.
07.07.2012 Hạng 3 Nhật Bản Yokogawa M. 1 - 0 Sony Sendai

Số liệu thống kê về Sony Sendai gặp Yokogawa M. phong độ

Sony Sendai

24/11/2024 Japan Football League

Sony Sendai 0 - 3 Tochigi City

L

16/11/2024 Japan Football League

Yokogawa M. 1 - 2 Sony Sendai

W

10/11/2024 Japan Football League

Kochi United SC 1 - 1 Sony Sendai

D

02/11/2024 Japan Football League

Sony Sendai 1 - 0 Criacao Shinjuku

W

26/10/2024 Japan Football League

Suzuka Point Getters 0 - 0 Sony Sendai

D
Sân nhà

24/11/2024 Japan Football League

Sony Sendai 0 - 3 Tochigi City

L

02/11/2024 Japan Football League

Sony Sendai 1 - 0 Criacao Shinjuku

W

20/10/2024 Japan Football League

Sony Sendai 1 - 0 Maruyasu Okazaki

W

12/10/2024 Japan Football League

Sony Sendai 3 - 1 Rayluck Shiga

W

28/09/2024 Japan Football League

Sony Sendai 2 - 2 Minebea Mitsumi FC

D
Yokogawa M.

17/10/2026 Japan Football League

Yokogawa M. 2 - 3 Urayasu SC

L

11/10/2026 Japan Football League

TIAMO Hirakata 0 - 6 Yokogawa M.

W

03/10/2026 Japan Football League

Yokogawa M. 0 - 2 Azul Claro Numazu

L

27/09/2026 Japan Football League

Reinmeer Aomori 1 - 0 Yokogawa M.

L

19/09/2026 Japan Football League

Veertien Mie 3 - 0 Yokogawa M.

L
Sân khách

11/10/2026 Japan Football League

TIAMO Hirakata 0 - 6 Yokogawa M.

W

27/09/2026 Japan Football League

Reinmeer Aomori 1 - 0 Yokogawa M.

L

19/09/2026 Japan Football League

Veertien Mie 3 - 0 Yokogawa M.

L

13/09/2026 Japan Football League

J-Lease FC 0 - 0 Yokogawa M.

D

30/08/2026 Japan Football League

Criacao Shinjuku 1 - 0 Yokogawa M.

L

Tỷ lệ trận Sony Sendai vs Yokogawa M.

Nhận định kèo Sony Sendai gặp Yokogawa M. chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Sony Sendai 70% thắng, hòa 20%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 16/11/2024 kết thúc với tỷ số Yokogawa M. 1 - 2 Sony Sendai.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sony Sendai họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Yokogawa M. thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận Sony Sendai vs Yokogawa M.

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Sony Sendai vs Yokogawa M. - Trực tiếp Sony Sendai vs Yokogawa M.

Dữ liệu đối đầu Sony Sendai vs Yokogawa M. gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Sony Sendai vs Yokogawa M. được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Sony Sendai vs Yokogawa M. & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo