Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Bahrain, Vòng 1
Sitra Club
3
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 23:00 ngày 27/08/2026

Malkiya

Nhận định Sitra Club vs Malkiya, 23h00 ngày 27/08

27.08.2026 VĐQG Bahrain Sitra Club 3 - 0 Malkiya
16.05.2026 VĐQG Bahrain Sitra Club 1 - 0 Malkiya
10.01.2026 VĐQG Bahrain Malkiya 0 - 0 Sitra Club
11.05.2025 VĐQG Bahrain Malkiya 0 - 1 Sitra Club
09.01.2025 VĐQG Bahrain Sitra Club 0 - 1 Malkiya
16.05.2022 VĐQG Bahrain Malkiya 1 - 0 Sitra Club
16.04.2016 VĐQG Bahrain Malkiya 2 - 0 Sitra Club
05.11.2015 VĐQG Bahrain Sitra Club 1 - 1 Malkiya
11.04.2014 VĐQG Bahrain Malkiya 4 - 1 Sitra Club
25.01.2014 Malkiya 2 - 1 Sitra Club

Số liệu thống kê về Sitra Club gặp Malkiya phong độ

Sitra Club

12/09/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 0 - 0 Al Hidd

D

02/09/2026 VĐQG Bahrain

East Riffa 0 - 0 Sitra Club

D

27/08/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 3 - 0 Malkiya

W

16/05/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 1 - 0 Malkiya

W

10/05/2026 VĐQG Bahrain

Al Shabab (BHR) 1 - 3 Sitra Club

W
Sân nhà

12/09/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 0 - 0 Al Hidd

D

27/08/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 3 - 0 Malkiya

W

16/05/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 1 - 0 Malkiya

W

05/05/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 0 - 2 Al Ahli (BHR)

L

18/04/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 1 - 3 Al Khaldiya(BHR)

L
Malkiya

11/09/2026 VĐQG Bahrain

Aali Club 1 - 0 Malkiya

L

02/09/2026 VĐQG Bahrain

Malkiya 0 - 1 Al Najma (BHR)

L

27/08/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 3 - 0 Malkiya

L

16/05/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 1 - 0 Malkiya

L

11/05/2026 VĐQG Bahrain

Malkiya 0 - 2 AL Riffa

L
Sân khách

11/09/2026 VĐQG Bahrain

Aali Club 1 - 0 Malkiya

L

27/08/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 3 - 0 Malkiya

L

16/05/2026 VĐQG Bahrain

Sitra Club 1 - 0 Malkiya

L

03/05/2026 VĐQG Bahrain

Bahrain Club 0 - 4 Malkiya

W

04/04/2026 VĐQG Bahrain

Al Ahli (BHR) 0 - 0 Malkiya

D

Tỷ lệ trận Sitra Club vs Malkiya

Nhận định kèo Sitra Club gặp Malkiya chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Sitra Club 30% thắng, hòa 20%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 27/08/2026 kết thúc với tỷ số Sitra Club 3 - 0 Malkiya.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sitra Club họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Malkiya thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận Sitra Club vs Malkiya

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Sitra Club vs Malkiya - Trực tiếp Sitra Club vs Malkiya

Dữ liệu đối đầu Sitra Club vs Malkiya gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Sitra Club vs Malkiya được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Sitra Club vs Malkiya & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo